Có ngân hàng nào mở thẻ tín dụng quốc tế free phí thường niên không ? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có ngân hàng nào mở thẻ tín dụng quốc tế free phí thường niên không ?

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Sai nhé. Có HSBC Live Free, không cần yêu cầu năm tiêu xx triệu gì hết.
Đặc biệt, thẻ LiveFree của HSBC là một trong những thẻ tín dụng chú trọng đến tính năng “Mua trước, trả sau” đầu tiên tại Việt Nam miễn phí thường niên trọn đời cho khách hàng. Sản phẩm mang đến cho họ lựa chọn chia nhỏ chi tiêu mua sắm thành các khoản trả dần không lãi suất với mức phí chuyển đổi thuộc nhóm thấp nhất trên thị trường.

Tôi lại thích Master Card mới đau, thẻ HSBC này là VISA.
bidv đang free thường niên
Thật à bro, link kiểm chứng đâu ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sai nhé. Có HSBC Live Free, không cần yêu cầu năm tiêu xx triệu gì hết.
Đặc biệt, thẻ LiveFree của HSBC là một trong những thẻ tín dụng chú trọng đến tính năng “Mua trước, trả sau” đầu tiên tại Việt Nam miễn phí thường niên trọn đời cho khách hàng. Sản phẩm mang đến cho họ lựa chọn chia nhỏ chi tiêu mua sắm thành các khoản trả dần không lãi suất với mức phí chuyển đổi thuộc nhóm thấp nhất trên thị trường.

Chính xác, nhưng lãi suất = 36% 1 năm :(

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tôi lại thích Master Card mới đau, thẻ HSBC này là VISA.

Thật à bro, link kiểm chứng đâu ?
Bạn có dùng thử thẻ Master Card (MB) tích hợp trong app của Viettel Pay chưa? tôi đang dùng đây thấy khá tiện lợi.

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Bạn có dùng thử thẻ Master Card (MB) tích hợp trong app của Viettel Pay chưa? tôi đang dùng đây thấy khá tiện lợi.
Đây chỉ là thẻ debit thôi chứ không phải thẻ Credit ấy sao chứ.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
hình như cái đó là debit mà, tức có tiền thì tiêu, hết thì thôi.
còn bạn thớt là hỏi thẻ tín dụng, tức vay tiêu trước rồi trả sau.
Bị tính lãi hay ko thì do mình mà.
vay sớm trả sớm đúng quy định thì free, chả bị 1% nào cả.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
hình như cái đó là debit mà, tức có tiền thì tiêu, hết thì thôi.
còn bạn thớt là hỏi thẻ tín dụng, tức vay tiêu trước rồi trả sau.
Bị tính lãi hay ko thì do mình mà.
vay sớm trả sớm đúng quy định thì free, chả bị 1% nào cả.
Mình nhằm, đúng là thẻ của Viettel Pay là Debit, sáng đọc gấp quá quên mất, mà thớt cũng không yêu cầu rõ, còn thông tin lãi thì mình đọc trên trang HSBC đó, thấy họ ghi 36% năm, thẻ HSBC Gredit mình chưa dùng nên cũng không rõ lãi cụ thể nữa.

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
App Việt teo bay có xài, nhưng thẻ tín dụng MB Master Card này chưa có =)) thẻ này có free phí thường niên như chủ đề tôi đang hỏi không ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
App Việt teo bay có xài, nhưng thẻ tín dụng MB Master Card này chưa có =)) thẻ này có free phí thường niên như chủ đề tôi đang hỏi không ?
Free hết nha bạn, tôi đang xài đây, để dành lâu lâu thanh toán mấy dịch vụ Google hoặc Apple, nhưng dạng Debit không phải Gredit nha.

taidoan

Búa Gỗ
Đợt năm trước mình làm được thẻ scb quá thơm, miễn phí thường niên trọn đời, trả góp 0% không phí chuyển đổi.
Từ lúc bị giám sát chương trình ưu đãi cho KH mới bị ngưng rồi tiếc ghê.😅

ần một khoản vay phù hợp với lịch trình của bạn? Vayonline cung cấp các phương thức trả nợ linh hoạt để bạn có thể lựa chọn thời hạn vay phù hợp với nhu cầu và ngân sách của mình