Thảo luận - Có ai nhận tăng đăng ký (Sub) kênh YouTube uy tín không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Có ai nhận tăng đăng ký (Sub) kênh YouTube uy tín không?

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Mình đang có nhu cầu tăng đăng ký (Sub) kênh Youtube lên cho đủ 1000 Sub, kênh lâu năm 7 tuổi rồi, không biết ở đâu hay có ai nhận làm giá cả phải chăng và uy tín sub thật không nhỉ ? Hóng...

meebo

Rìu Vàng Đôi
1000 và đủ thời lượng để được xét làm đối tác.
Mình cũng quan tâm. Nhiều người muốn 1000 cũng tích cực làm video mà sub vẫn ít.

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình nghĩ là để tự nhiên thôi. Nếu kênh của bạn mọi người thấy thích thì view tăng, sub tăng. Kênh của bạn nếu mọi người ko thích thì sẽ ít view và ít sub. Suy nghĩ cá nhân như vậy thôi.
Kênh của mình mãi mới đc hơn 300 sub. Cũng hơi nản.

Hamano Kaito

Moderator
@NgoHungCuong | Video của sếp đa số là lập trình, khá khó để tiếp cận khi ko hiểu gì hết. Mà giới trẻ bây giờ chỉ thích những thứ đơn giản và vui vẻ là chính (như âm nhạc hoặc mấy clip ngắn)

dosonpk

Rìu Sắt
Kênh 7 tuổi, kéo lên cho đủ 1000 sub, âu cũng đc cái danh hiệu {flame}

tungcuctrucmai

Búa Gỗ Đôi
Bác chịu khó làm mấy cái videos lạ lạ, bí hiểm chút là lên sub ầm ầm ấy mà. Kéo xong rồi xóa videos ấy đi là được. Đừng vi phạm bản quyền để bị xóa kênh thôi. Bác lên nhóm Học Viện Youtube trên facebook có nhiều người tăng khá uy tín, nên nhờ ad trung gian cho

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Bác chịu khó làm mấy cái videos lạ lạ, bí hiểm chút là lên sub ầm ầm ấy mà. Kéo xong rồi xóa videos ấy đi là được. Đừng vi phạm bản quyền để bị xóa kênh thôi. Bác lên nhóm Học Viện Youtube trên facebook có nhiều người tăng khá uy tín, nên nhờ ad trung gian cho
Sao phải nhờ Ad bác, bên diễn đàn MMO cũng nói là nhớ cẩn thận bị scam, giao dịch trực tiếp với người làm cho mình là bị lừa à ?

tungcuctrucmai

Búa Gỗ Đôi
Sao phải nhờ Ad bác, bên diễn đàn MMO cũng nói là nhớ cẩn thận bị scam, giao dịch trực tiếp với người làm cho mình là bị lừa à ?
Cũng không hẳn là giao dịch trực tiếp là bị lừa ngay, bác có kinh nghiệm thì cứ giao dịch trực tiếp thôi, vì bác không có kinh nghiệm nên mới nhờ ai có uy tín làm trung gian cho khỏi lo mất tiền oan