Chia sẻ - Closed (Nhờ admin xóa hộ, thanks) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Closed (Nhờ admin xóa hộ, thanks)

kingbros007

Búa Gỗ
Mình có tài khoản Google Drive Unlimited chủ yếu để lưu trữ phim ảnh, phần mềm, trò chơi... Dạo này không dùng và cũng lười up quá, nên lập topic này chia sẻ Shared Drive cho các bạn nào cần lưu trữ, lưu gì tùy các bạn. Bạn nào xài ổ bạn đó riêng tư nhé. Ngoài kia thiên hạ đang bán 100k/Shared Drive, mình chia sẻ không thôi.

Bạn nào có nhu cầu Ib mình Gmail là được. Thanks

NÚT LIKE CHẢ MẤT TIỀN MUA, CHỊU KHÓ ẤN PHÁT CHO VỪA LÒNG NHAOOOO. :)

Sửa lần cuối:

doduyviet

Gà con
Mình có tài khoản Google Drive Unlimited chủ yếu để lưu trữ phim ảnh, phần mềm, trò chơi... Dạo này không dùng và cũng lười up quá, nên lập topic này chia sẻ Shared Drive cho các bạn nào cần lưu trữ, lưu gì tùy các bạn. Bạn nào xài ổ bạn đó riêng tư nhé. Ngoài kia thiên hạ đang bán 100k/Shared Drive, mình chia sẻ không thôi.

E inbox bác nhé

dangconghanh

Búa Đá

Bạn ơi cho mình xin dịa chỉ Google Drive Unlimited. Mình đang cần. Email của mình : [email protected]. Cám ơn bạn nhiều.

anhhhoai

Gà con

cho mình xin 1 slot với bạn ơi, mail mình : [email protected]
cảm ơn bạn!