Chuyên mục: Tìm tên phim | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục: Tìm tên phim

30265

Hakuna Matata
Mình cần tìm phim tình cảm, lãng mạn của Mỹ có bối cảnh ở trang trại ngựa, hình như có cả đua ngựa. Phìm hình như có cả phần 2, 3 trong khoảng 2008-2014. Ở poster có luôn ảnh nam nữ chính ăn mặc như cao bồi.

Flicka (2006) - Flicka 2 (2010) - Flicka: Country Pride (2012)

MV5BMTI4OTM2MjU4M15BMl5BanBnXkFtZTcwMTA5MjA0MQ@@._V1_UX182_CR0,0,182,268_AL_.jpg
MV5BMjUyMjgzODU1MF5BMl5BanBnXkFtZTcwODQ5Mzk2Mw@@._V1_UY268_CR0,0,182,268_AL_.jpg
MV5BMTg5NzU3MTcxMl5BMl5BanBnXkFtZTcwOTA5NDY1Nw@@._V1_UY268_CR4,0,182,268_AL_.jpg

kingofsunzz

Búa Đá
Bác thớt tìm thêm cho mình bộ phim này , coi cũng khá lâu mà ko nhớ tên , phim kinh dị , con quái vật đó đi tìm đàn ông để có con , nhớ là có cái đuôi dài lắm, mình nhớ đc từng đó chi tiết thôi

copcoi

Búa Gỗ Đôi
giờ mới thấy topic này, mà mình muốn kiếm phụ đề của mấy phim "nhiệm vụ tối mật" với "hiệp sĩ vượt thời gian" mà trên mạng tìm hoài chắng có các bác ạ

30265

Hakuna Matata
Xin các bác hãy tìm giúp mình 1 phim hài sitcom của Mỹ, nội dung về 1 gia đình 2 vợ chồng và 1 đứa con trai tầm 12-13 tuổi.
Ông bố là nhà khoa học chế tạo được 1 con bé gái người máy sau đó ăn cắp nó đem về nuôi như 1 đứa con, gọi thằng con ông là anh trai.
Bên cạnh có 1 nhà hàng xóm chuyên tọc mạch gia đình này, có 1 ông bố hình như hói, 1 đứa con gái chảnh chọe, bằng tuổi 2 đứa kia.
Phim này lúc bé ở quê xem trên đài Bình Phước tầm trên dưới năm 2000.

Small Wonder (1985–1989)

KingReturn

Gà con
phim trung quoc chieu cach day cung lau roi
1 gia đình ở vùng quê nghèo,ở chồng bỏ lên phố lấy đc vợ mới giàu có
o ấy tìm lại đc gia đình cũ nhưng ko ra mặt rồi lén lây trộm khăn của vợ cũ làm kỉ niệm
có ng biet ô có vk rồi muốn tống tiền ô nếu ko sẽ báo cho vk mới của ô biết
ô lập mưu giết ng kia vô tình lấy chiếc khăn lau máu rồi đem chôn
nhieu nam sau ng ta đào máng nuoc phat hien bo xuong ng ,ng vk ra xem nhan ra chiec khan cua minh...
ko nhớ nữa...

30265

Hakuna Matata
phim trung quoc chieu cach day cung lau roi
1 gia đình ở vùng quê nghèo,ở chồng bỏ lên phố lấy đc vợ mới giàu có
o ấy tìm lại đc gia đình cũ nhưng ko ra mặt rồi lén lây trộm khăn của vợ cũ làm kỉ niệm
có ng biet ô có vk rồi muốn tống tiền ô nếu ko sẽ báo cho vk mới của ô biết
ô lập mưu giết ng kia vô tình lấy chiếc khăn lau máu rồi đem chôn
nhieu nam sau ng ta đào máng nuoc phat hien bo xuong ng ,ng vk ra xem nhan ra chiec khan cua minh...
ko nhớ nữa...

Hiện tại mình không tìm ra bộ phim này, thỉnh thoảng mình sẽ tìm lại cho bạn, nhưng không hứa chắc là sẽ kiếm ra. Mà đây là phim lẻ hả bạn?