Chuyên mục: Tìm tên phim | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục: Tìm tên phim

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Phim này không có bản bluray hay web-dl, chỉ có DVDRip thôi, trưa up lên nhé
Bản Youtube nào :rolleyes: có tải từ youtube rồi up lên lần nào đâu :eek:
À ý em là trên Youtube có bản này ấy,nhưng chất lượng thấp,chứ ko nói là bác up :D.Phim này có bản DVDRip mà kiếm khó quá,chỉ có bác tìm được thôi.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
@vinhcr7 lồng tiếng us nghe đỉnh nhất,giống như phim của Châu Tinh Trì phải có giọng Vân Sơn lồng tiếng mới gọi là đỉnh cao.

30265

Hakuna Matata
Nghỉ tết kỹ quá bác ơi ko thấy online voi chém gió với anh em.
Cám ơn bác,mà bác it online thế ko thấy tám với anh em mấy ngày tết.

mình thấy mình già rồi bạn à :) giờ chỉ muốn nghe vài câu đơn giản, thật thà, chém gió không nổi và cũng không thích nữa :)

Em cũng vừa dọn nhà bở hơi tai từ sáng đến giờ =(( te tua rồi,nếu lúc nào bác rảnh thì tìm nốt cho em mấy phim.Thanks Bác nhiều.

Văn bản ẩn cho người dùng: Xeko888

vậy là xong hết rồi nhé ;)

30265

Hakuna Matata

30265

Hakuna Matata
bạn ơi tìm giúp mình phim chiến dịch overload và ám sát hitle bản 360p hoặc tương đương nhé

Văn bản ẩn cho người dùng: hehezzi112

một vài thứ mình phải ẩn đi để tránh bị nhòm ngó, report; còn bạn đơn thuần muốn nói, đính chính cái gì đó thì cứ để công khai, không cần ẩn đi đâu
đây là topic của sự thân thiện, không sao cả :)