This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vâng, cảm ơn Bác. Cũng có thể vài chục năm rồi chưa dám bỏ một miếng mỡ như thế này vào miệng vì xong thì ngồi thở dốc mất mấy giờ. Tuy vậy bây giờ nhìn vẫn cứ nữa thèm mà nữa sợ đấy Bác.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Thực phẩm giải nhiệt đắt hàng mùa nắng nóng | THDT​

Cây này trên sân thượng nhà tôi mọc đặc kín 260 mét vuông, trồng để mát sàn, hàng ngày tưới bằng hệ thống tự động mà tôi cứ để chúng lớn thì hái mang biếu hàng xóm ăn lấy thảo chứ có dùng đâu. Nghe nói nó giải nhiệt nhưng lên tới sân thượng thì nhiệt trong người cứ đổ ra ào ào hết muốn chế biến, cũng may nhà có thang máy mà vẫn làm biếng vì sức khỏe, đứng đội nắng để hái được vài ký là xây xẩm mặt mày, nên đợi chúng lớn hàng loạt là nhờ các cháu hái xuống mang biếu hàng xóm theo cây nhà lá vườn, vậy mà họ quý lắm cứ cảm ơn suốt làm mình cũng thấy vui.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Nhà Em 3 Đời BÁNH MÌ CHIÊN TÔM 10K Nhờ Bột Gia Truyền Giữ Độ Giòn Bền Bỉ​

Hahaha, người ta hay nói: không ai giàu ba họ, không ai khó ba đời. Còn với yếu tố gia truyền này thì có gì đấy được tính như câu nói này không? Mong rằng nhà em sẽ truyền đến đời thứ tư.