This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Người "anh hùng" giữa đời thường | Cư dân mạng | ANTV​

Một người hùng thật sự, nhưng các phương tiện thông tin cũng đừng khai thác quá nhiều ở trường hợp này vì người ta là một người tử tế chứ có phải doanh nhân (giả) đâu mà cứ xuất hiện hoài.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hihi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vào trỏng thì dạ dạ chú chú con con, anh anh e e , chỉ 4 bức tường là biết hàng thiệt hay giả liền đó bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chắc hắn muốn tái hiện cảnh thương phế binh trước kia cát cứ khu sân bay tân sơn nhất đó bác kkkk

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng vậy đấy bạn. Tôi cũng mong đừng có cái cảnh: không chết thằng cha bán phở mà cứ kiếm người em gái nhỏ bưng tô mả ập xuống.
Hàng này mà vào 4 room thì các Ad và Mod phát mệt đây bác ha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng vậy đấy bạn. Tôi cũng mong đừng có cái cảnh: không chết thằng cha bán phở mà cứ kiếm người em gái nhỏ bưng tô mả ập xuống.
Hihi bác làm e đau cái bụng quá đi mứt thôi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
này gọi là nghiệp quật bác ha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hình ảnh này giống như anh thanh niên đưa tay hứng lấy trách nhiệm trời giao. Anh này quá vĩ đại.
Hi vâng bác, mà bác nghĩ coi 1 đồ vật nặng cho là 10kg đi rớt từ tầng nhiêu đó xuống thì liệu mình chụp nổi ko bác với lực hút của trái đất với độ cao như vậy?