This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

boduc

Rìu Chiến Vàng

Nữ tài xế đạp nhầm chân ga gây tai nạn liên hoàn ở Vũng Tàu | ANTV​

Những người này giàu có tiền bạc rủng rỉnh thường hay ăn uống nhậu nhẹt, trong lúc ăn nhậu ngồi trên bàn cao với nhau nhưng hai chân thì cứ đá, tìm nhau nên quen rồi, đến khi ra xe ô tô mà cứ tưởng còn ngồi trên bàn ăn ấy mà. Bắt bồi thường cao và giam lâu lâu cho họ quên tật ở chân đi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hihi, có hai cái ghế thì hai anh ngồi hết rồi, còn lại thì hắn ngồi ở đâu. Hình này phản cảm quá đi mất.
Hihi cá nằm trên thớt roài bác ạ, ý kiến 1 sút 2, 2 thành 4....a í chỉ vào bộ sắc phục bẩu biết này là gì hem, tên kia im thin thít luôn kkkk....lỳ oánh cho sợ....sợ oánh cho tởn....tởn oánh cho chừa kkkk🤣🤣🤣🤣

boduc

Rìu Chiến Vàng

An ninh toàn cảnh hôm nay 07/05/2021: Công an phát hiện 4 người Trung Quốc trốn dưới gầm cầu | ANTV​

Gặp như tôi thì tôi không bắt chúng ngay mà cứ đứng trên cầu canh, đêm xuống muổi mòng tha hồ cắn, mưa gió vài ba tiếng thì hãy xuống bắt chúng.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vãi hồn cái câu tx bác ha, mà cái chuyện này nó cũng hay xảy ra lắm, nhất là các xe số xàn luôn với các ae tài chưa quen mà đã học đòi bay ngoài đường với mấy cái bằng lo....lót 🤣🤣🤣🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ko bác bắt nó quăng vô vùng dịch cho ở chung với người bệnh nó mới sợ 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sức khỏe là quan trọng các cháu ơi, nay mai hết bệnh ta lại lao vào học có trễ đâu.
Đúng rồi bác, ko có sức khỏe thì toi, nhất là cái bệnh côooooo.....vi...d.... này nó chết còn nhanh hơn siiiiiiii d..a.....a... nữa😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hình bìa của bản tin nhìn tang thương quá Bác ơi.

Vâng bác nên mình cẩn thận là 1 chuyện, nó còn có số...phận của mỗi người nữa, có người nằm ngủ ttong nhà mà nhà cách mặt dg cả 20m mà xe công nó tông thằng vô nhà cả nhà 4 người chết luôn. Rồi 1 bà sồn sồn dắt cháu ngoại đang đi trên vỉa hè bị chiếc honda nó lao thẳng từ dưới lòng dg lên tông vô chấn thương sợ não tử vong khi đưa tới bv nữa...và còn rất rất nhiều cái chết ko biết từ đâu tới luôn....cô họ mình vào sg chơi ngủ ở ks....sáng lại hõ cửa cô im re gõ hoài ko tl, kêu tiếp tân lên mở thì cô mất luôn từ lúc nào rồi khi đang ngủ, nhìn cứ như người đang nằm ngủ á bác, mới tối còn lại ks lên tầng thượng vào nh ăn cơm cùng cô nữa....haiz...😶

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ngày tận thế đang ngấp nghé chăng bác? Vì vẫn chưa thấy tìm ra thuốc gì khả dụng với cái bệnh quái quỷ này từ china

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Con số này làm mọi người nhức đầu quá, Trớ trêu lại từ trong một bệnh viện lan ra.
Vâng ở đâu ko ở lại ở ngay nơi cấp cứu, trong đó biết bao người, rồi từ bao người đó họ tõa đi các nơi...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mấy người này chắc não cá vàng á bác 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sao lại có những con người vo ý thức như thế mà cứ nhởn nhơ trước mắt mới bực mình chứ.
Bắt hết quăng vô khu trung tâm bệnh cho đón cái chết từ từ cho biết thế nào là bệnh...tật nguy hiểm như nào...đúng tụi rởm đời bác ha