This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chúc mừng sự thành công của ông ta.
Vẫn chưa thấy gì bác ợ, phải đem quân qua đánh nó cho nó tởn mới dc, hoặc giả như đợt nhật lùn nó chiếm đóng TQ ấy bác, tàn sát nó như vụ thiên an môn nhiều vô nữa

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có chứ bác, bác lý đại bàng nè, rùi thêm mấy bác trong vụ chú năm nè..v.v.. và mây mây 😅

boduc

Rìu Chiến Vàng

Tin tức an ninh mới nhất 30/4: Bất ngờ tường trình vụ bác sĩ bị tố sàm sỡ nữ bệnh nhân | ANTC​

Có người phạm tội nào khi bình tĩnh lại họ lại chịu nhận tội đâu. Còn việc điều tra thì mong rằng khách quan, vô tư và nhanh chóng.

boduc

Rìu Chiến Vàng

Chân dung 3 yêu râu xanh khát tình điên cuồng tìm hơi gái trẻ | Trinh sát kể chuyện | ANTC​

Vào chợ Kim Biên tìm mua hóa chất hơi người nữ về đổ vào ma nơ canh và cứ thế mà hành xử có phải tốt hơn không? Thứ tào lao này chết cho nhẹ người.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nó kêu khai báo y tế online rồi chụp, ra sân bay tới khi checkin thì đưa dt ra, nó toàn nói ko bác ơi, ra nó làm lơ là lắm, có nguòi đưa người ko, bt nó nói nếu chưa khai báo online thì ra đó phải khai... đợt mình đi lúc đi khai ok online, ra đó chả thấy nó hỏi gì kệ luôn, tới lúc về khỏi khai luôn vì có khai nó cũng đâu coi

boduc

Rìu Chiến Vàng

Bản tin 113 Online cập nhật ngày 29/04/2021: Bắt 2 nữ quái cầm đầu đường dây môi giới mại dâm | ANTV​

Hai chị em hiện nay tóc còn xanh nhưng ít thời gian nữa thì cũng hát câu "... hai chi em tóc bạc như nhau..." trong nhạc phẩm Rau đắng mọc sau hè chắc rất hay.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi bác, cũng là 1 thú vui và cũng là để lưu lại cho mn cùng coi bác ạ 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cả việc đi trên dg lây nữa thì biết truy chỗ nào....ko dám nghĩ nữa 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có người phạm tội nào khi bình tĩnh lại họ lại chịu nhận tội đâu. Còn việc điều tra thì mong rằng khách quan, vô tư và nhanh chóng.
Đúng rồi bác, kiểu như lúc bắt cướp rượt thì kêu đứng lại đứng lại, họ vừa phạm tội bị phát hiện, tâm lý vô cùng sợ mà kêu đứng lại cho bắt, chỉ khi nào cùng dg họ mới chịu tra tay vào còng cho bắt thôi chứ ở đó mà đứng lại

boduc

Rìu Chiến Vàng

Nhật ký an ninh ngày 29/04/2021: Giao thông cao điểm khi người dân về nghỉ lễ 30/4 - 1/5 | ANTV​

Lượt đi gọi là cao điểm. lượt về thì gọi là đỉnh điểm. Điểmnào cũng khổ sở như nhau. Mấy ông phóng viên có pờ lai cam chuẩn bị để tác nghiệp nhe.