This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi cái CCCD mình mới thay hồi cận tết qua tết mới lấy giờ lại đi thay gắn chíp, mà giờ mình chưa đi vì ra đó nó đông như gì, để từ từ 1-2 tháng nữa phường nó lại tận nhà làm luôn cho khỏe 😆

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác có thấy mấy cô MC rất xênh hem, nhất là cái cô trong kênh tin tức 24H á....😋😋😋

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nhà cháu bên đó tiền điện chắc cao lắm phải không cháu?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhà cháu bên đó tiền điện chắc cao lắm phải không cháu?
Hihi dạ vâng bác, nhà có mình cháu sài hao nhất ạ. Nếu sài bình thường thì 1 tháng đóng tiền điện tầm 1-1,5 tr/ tháng, những tháng nực thì cháu toàn ở trong phòng mở máy lạnh suốt những lúc ko ra đường, cháu mở máy lạnh cháu còn bật thêm cả quạt để nó thổi hơi lạnh cho mát nữa đó bác. Rồi nào là máy tính, tivi, dàn nhạc cháu mơ suốt trừ lúc ngủ nên những thác nực đó nhà cháu đóng 1 tháng tầm 2tr -2,3tr ạ 😅

boduc

Rìu Chiến Vàng
Trời, như vậy Bác này sướng nhất thiên hạ rồi, như tôi cứ phải ngày 8 tiếng, có khi gần đây suốt cả ngày ấy. Nhất bạn rồi nhe.

boduc

Rìu Chiến Vàng
Hihi bác lại cho mềnh đu dây điện ời 😅
Đùa thôi, chứ từ khi ở ta xuất hiện dịch bệnh covy thì tôi cũng chỉ làm việc ở nhà (công ty nước ngoài là họ khuyến cáo thế và họ thực hiện ngay) giao dịch, giao tiếp qua mạng hết, thế mà đã gần hai năm đấy. Lương họ chuyển vào thẻ có tính phụ trội được một ít. Làm ở nhà bất tiện lắm nhất là tiền điện tăng, ồn ào vì karaoke... chỉ tiện mỗi cái là mặc áo ba lỗ, quần đùi vẫn cứ làm việc tốt. Họp nhóm thì khoát ngay chiếc áo sơ mi lên. Hihi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vậy cũng ok bác ha, chỉ mỗi cái hơi buồn chút vì có mình ên mình lv, ko có bb để nói chuyện, nhưng lợi cái gừn vk, muốn chi là chi...hí hí