This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Mỗi khi bác nhấn Like cho bài của cháu, bác cũng không tin vào mắt mình khi thấy tiêu đề giống nhau, thế nên bác mới paste vào tìm kiếm xem có phải mình nhớ nhầm hay không cháu à. Không ngờ là cháu đã post trùng thật, phần của bác cũng có thể có lúc post trùng, nếu có bạn nào thấy và báo cho bác biết, bác sẽ xoá hoặc sẽ thay thế với link video khác. Bởi vậy cứ từ từ mà post video cho chắc cháu ơi, cháu làm nhanh quá nên thế nào cũng vướng phải lỗi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Vâng , để lát cháu coi lại cái nào trùng chúa xóa đi ạ

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

An ninh 24h ngày 01/04/2021: Thiếu nữ bật khóc vì bản án 15 năm tù cho hành vi lừa đảo | ANTV​

Gần 10 tỷ đồng lừa đảo với chỉ 15 năm tù mà bật khóc cái nỗi gì. Chị có biết có gia đình chỉ vài chục triệu đồng là họ đã tan nát gia đình rồi. Đúng ra phải chung thân.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Nhật ký an ninh hôm nay ngày 01/04/2021: Mâu thuẫn, nam sinh lớp 9 đâm chết bạn cùng trường | ANTV​

Sao dạo này các em học sinh nhỏ tuổi thường tỏ ra hung hăng một cách đáng sợ, thế nhưng khi hỏi đến th2 mọi người nhất là nhà trường thường cứ nói là các em học khá giỏi, hạnh kiểm tốt, thái độ ngoan hiền. Là phụ huynh tôi hết sức lo ngại những gì các em tiếp thu được ở trường lớp.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi trẩu tre í bác, tập tành đua đòi làm anh đại anh tỳ anh cái a thế ấy mừ