This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bọn này nó cứ như trẻ mới lớn chưa thử hay sao bác ha, chứ e là e ngán tận cổ rồi 🤫

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dân tình chắc viết lộn hay sao ấy bác, mùi dv chết thì nó như chuột chết ấy 😹

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi không tin trên đời có ma vì tôi cũng muốn gặp họ nhưng chưa được.
E cũng thế, chưa bao giờ thấy dù lúc còn trẻ trâu cũng vài lần ngủ thử bên khu mả xưa ở gần chùa giác viên bên q11 vài lần coi có thấy ko nhưng số xui thiệt. Chỉ có đúng 1 lần nhưng ko biết có phải hay ko hay là do mơ, lúc đó đóng quân ở ngã ba vũng tàu, tối đó e ngủ thì thấy có 1 cái bóng đen ngay góc mùng nó xà xuống người mà chưa kịp nhìn kỹ nó là gì, ú ớ giãy giụa thì thằng bạn e đang gác nó lại vỗ vỗ cái giật mình dậy, mồ hôi túa ra...đúng 1 lần duy nhất, sau đó có vài lần gác đêm e còn vác súng ra ngay cái bụi chuối mà quân cũ bạn e đi trước 1 năm nó kể gốc chuối này có con ma ghê lắm, dio đêm về hay thấy nó đứng đó, cả ông B trưởng tụi e cũng nói thế, thế mà e ko thấy nó bao giờ, xui quá đi dc hơn tháng thì e về luôn hết cơ hội săn dc nó 😁

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Lần theo dấu vết Cảnh sát bắt sống tên siêu trộm chuyên đột nhập phá két sắt lấy tiền tỷ​

Cách cầm súng của ông này trong ảnh, nếu nổ súng bảo đảm trúng vào người đồng đội còn với tện kia vẫn bình an. Cầm súng gì mà như bắn lon trúng thưởng vậy cha.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chắc hắn tưởng hắn là nhưng tay sát thủ trong phim hongkong hay các tay cowboy viễn tây quay quay súng bắn bách phát bách trượt hay sao đó bác😆

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Không canh giữ được để chúng trốn thoát chứ làm gì có chuyện tử tù sợ chết trốn thoát hả mấy ông ơi.
Bác nói chuẩn nè, ngoài 2 ông 1 xưa 1 nay là phước tám ngón thì 2 chú này đúng thứ 3 khi đào tẩu từ trại tạm giam. Khuôn viên trại tạm giam nó ko lớn như trên trại nên canh gác nó khắt khe hơn, vậy mà các chú cũng trốn dc thì phải cho các chú quản giáo vào ở thế tụi nó thôi bác.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Dì ghẻ bóp cổ, đập nát sọ con riêng 5 tuổi của chồng | Hồ sơ vụ án | CSND​

Chắc mụ dì ghẻ này xem phim Tấm Cám nhiều rồi nên hành động như phim, tiếc là nhà không có cây cau để làm như phim nên phải đập nát sọ cháu bé để làm mắm dâng lên cho Hoàng tử và cũng không có cảnh trời đánh mụ dì ghẻ đâu mà chỉ có một phát ân huệ khi hai phát trước vào ngay tim.