Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 1280 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Khám phá B-21 Raider - xương sống Không quân Chiến lược Mỹ tương lai!​

Chiếc này mới còn trên xưởng chưa cho ra đường băng, giá thành của nó tôi nghe phải gần bằng chiếc Hàng không mẫu hạm luôn. Nó tàng hình vô điều kiện, ra đa nhìn thấy được nó thì đã nổ tung rồi.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Cuộc chiến Trân Châu Cảng 1941 | Tan nát Hạm đội Thái Bình Dương​

Rồi chỉ để lại dấu ấn lịch sử vì nó là một trận đánh mà bên tấn công đã tính được chính xác mức độ thiệt hại về người và phương tiện, nó mở ra một chương chiến đấu liều mạng như ôm bon tự sát sau này.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có hiệu quả không đây, hay như là xem Đô rê môn đó.
Dĩ nhiên là ko rồi bác, cứ ngồi chờ các cụ sì gừn lv thì dân chắc toi sạch nếu ko khẩn cấp thỉnh triệu bác Đam quá lai sì gừn. Bác thấy bác Đam nhà mình làm mạnh tay và có kỹ thuật ko bác, nào là đưa quân đội vô, nào là phong tỏa quyết liệt nên dân tình nó ngán bớt ra...và tình hình dịch mới dc cải thiện đó bác, ko là toi sạch, biết bao cụ đã ra đi, biết bao cụ đã gia nhập clb juve rồ...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thật đáng buồn, cô ấy đã qua đời rồi sao? sao có những người đáng chết lại còn sống, những người cuộc đời này còn cần lắm lại phải ra đi.
Cái này nói vui theo người ta là nghiệp quật, trả báo..v.v...với nhưng gì cọ ta đã làm trong cái dg hẻm của kim tiền đó bác... Nhưng thôi người đã ko còn thì mọi khúc mắc hay thù địch hay oán ghét gì thì cũng gác lại tất cả.. Bỏ qua các lình xình đó thì ko ai có thể phủ nhận tài năng và giọng hát của cô ấy sẽ và sẽ còn mãi với thời gian...bình an cô nhé nơi ko còn những bon chen cám dỗ của đời người...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hai bên này đang trao đổi điều kiện để có thể tiến đến ký thỏa ước chấm dứt chiến tranh sau hơn nữa thế kỷ ngừng chiến.
E vẫn nhớ hồi 10 mấy tuổi coi bộ phim chiến tranh nam bác triều tiên với tựa đề: lệnh 027, ui chu choa quả là bộ phim hay thời kỳ phim video mới có, quánh đã luôn bác 😆😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Rồi chỉ để lại dấu ấn lịch sử vì nó là một trận đánh mà bên tấn công đã tính được chính xác mức độ thiệt hại về người và phương tiện, nó mở ra một chương chiến đấu liều mạng như ôm bon tự sát sau này.
Và ko có trận đó sẽ ko dẫn tới hủy diệt 2 tp lớn của nhật lùn dẫn tới dần tiêu diệt đế quốc phát xít nhật, ý, đức ...😁