Chúc mừng năm mới Giáp Thìn 2024

Administrator
Các bạn thành viên diễn đàn Vn-Zoom (vn-z.vn) thân mến !

Cái Tết cổ truyền của dân tộc đang đến ! Năm Giáp Thìn 2024 đã đến rất gần. Thay mặt diễn đàn Vn-Z.vn (Vn-Zoom), xin gửi lời chúc tới toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn một năm mới An Khang - Thịnh Vượng.

Trong năm Quỹ Mão 2023 vừa qua vẫn là một năm khó khăn với toàn thế giới. Vn-Zoom chúng mình tiếp tục cố gắng duy trì, xây dựng một sân chơi lành mạnh có ích với tất cả người dùng. Vn-Z.vn được như ngày hôm nay là nhờ công đóng góp của rất nhiều thành viên đã , đang sinh hoạt tại diễn đàn. Xin cám ơn các bạn rất nhiều.

Năm mới Giáp Thìn 2024 đang đến, Vn-Z xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới tất cả thành viên diễn đàn. Chúc các bạn năm mới nhiều sức khoẻ, may mắn, mọi sự như ý , một năm 2024 hưởng trọn niềm vui bên gia đình!

Dưới đây là một số thống kê của diễn đàn trong năm Quý Mão 2023 vừa qua.

Bác @Hoang Duch2 tiếp tục nhiều năm liền duy trì ở vị trí số 1 thành viên có nhiều bài viết nhất diễn đàn.

Thống kê đến 07h30 ngày 09 tháng 002 ( 30 tháng chạp Tết ) 2024 diễn đàn có :
Chủ đề 75,096
Bài viết 965,163
Thành viên 244,406

Thay mặt BQT Vn-Zoom ! Chúc anh em chị em thành viên Vn-Zoom một năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Sức Khỏe - Thành Công và Luôn Đồng Hành Cùng Diễn Đàn Vn-Zoom.

Trả lời

Whale

Rìu Chiến
Năm mới Giáp Thìn 2024, mình xin chúc các bạn:
  • Vạn sự như ý, mọi điều suôn sẻ.
  • Gia đình hạnh phúc, an khang.
  • Sức khỏe dồi dào, công việc thuận lợi.
  • Tiếp tục phát huy tinh thần ham học hỏi, chia sẻ, giúp đỡ cộng đồng.
Chúc một năm mới thật nhiều niềm vui và thành công!

Mình xin chúc tất cả các bạn và gia đình, bạn bè của các bạn một năm mới thật hạnh phúc, an khang, thịnh vượng.
Cùng nhau đón chào năm mới với nhiều niềm vui, tiếng cười và những điều tuyệt vời nhé!

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Chúc mừng Tết cổ truyền 2024.
Chúc BQT, ACE sức khỏe dồi dào, an lành, gia đình hạnh phúc & thành công hơn nữa.