Chính thức tăng giá bán điện từ 9/11/2023 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chính thức tăng giá bán điện từ 9/11/2023

nightmate

Búa Gỗ
Không biết chỗ các bác sao chữ bên mình báo điện còn có cả trò báo khống, lấy số tháng trước thêm hoặc bớt 1 tý ra số tháng mới, mình hoàn toàn không biết luôn cho đến tháng trước mới lộ ra do tháng trước đó là tháng 7 bị dồn vào 2 tháng là 7, 8đóng chung 1 lần qua tới tháng sau evn lấy nguyên số tháng đó thêm tý vào tính ra số tiền chỉ hơn thua nhau vài chục, mình gọi tổng đài thì lại bị lấp liếm là do chuyển nhà với không lấy số được trong khi nhà xài đồng hồ điện tử và hoàn toàn không chuyển nhà.
Ban đầu khi lắp đồng hồ đó mình vẫn check được số điện mỗi ngày trên app nhưng 1 thời gian sau gần như không check được nữa cho tới khi bể ra vụ này sau khi nhân viên sửa lại tiền điện tháng 9 thì đột nhiên mấy ngày gần đây cụ thể là 24 tháng 10 mình lại check được số điện mỗi ngày như cũ phải biết là mình gần như không thể xem số điện mỗi ngày hơn nửa năm rồi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Không biết chỗ các bác sao chữ bên mình báo điện còn có cả trò báo khống, lấy số tháng trước thêm hoặc bớt 1 tý ra số tháng mới, mình hoàn toàn không biết luôn cho đến tháng trước mới lộ ra do tháng trước đó là tháng 7 bị dồn vào 2 tháng là 7, 8đóng chung 1 lần qua tới tháng sau evn lấy nguyên số tháng đó thêm tý vào tính ra số tiền chỉ hơn thua nhau vài chục, mình gọi tổng đài thì lại bị lấp liếm là do chuyển nhà với không lấy số được trong khi nhà xài đồng hồ điện tử và hoàn toàn không chuyển nhà.
Ban đầu khi lắp đồng hồ đó mình vẫn check được số điện mỗi ngày trên app nhưng 1 thời gian sau gần như không check được nữa cho tới khi bể ra vụ này sau khi nhân viên sửa lại tiền điện tháng 9 thì đột nhiên mấy ngày gần đây cụ thể là 24 tháng 10 mình lại check được số điện mỗi ngày như cũ phải biết là mình gần như không thể xem số điện mỗi ngày hơn nửa năm rồi.
Chuyện dài nhiều tập
Phải nói là điện lực VN đang ở thế độc tôn do vậy làm ăn buôn bán giá cả như thế nào người tiêu dùng cũng ko thể mua chỗ khác được , ngành nước thì từng khu vực nhưng chưa thấy ai than phiền về ngành nước

malemkhoang

Rìu Chiến
Lúc cơ hàn, 2 vợ chồng, 2 con nhỏ, em đi thuê nhà, gặp được ông hàng nước, mỗi tháng chỉ lấy 10k.​

Shun87

Búa Đá
Giờ tôi mới để ý rất là trùng hợp !
Dịch bệnh + chiến tranh + kéo các nước vào các mối quan hệ mập mờ + nghi ngờ = khủng hoảng toàn cầu
Này là có ai đó đang cố làm như vậy. Nói thật là con người cứ tăng mà ko giảm thì trái đất nặng quá nó sẽ rơi khỏi quỷ đạo cho nên ai đó cố ý làm cho tèo bớt để trái đất không chệch khỏi quỷ đạo {lmao}
Có lẽ thần chết ko ai khác ngoài loài người !