Chia sẻ - Chia Sẽ Thông Tin Key Violet Công Khai - Cho ai ngại Cờ Rốc và Kê Gen | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia Sẽ Thông Tin Key Violet Công Khai - Cho ai ngại Cờ Rốc và Kê Gen

vivaldiibm

Búa Đá Đôi
Cho mình xin 1 key nhé bạn:
Họ và tên: Nguyen Nguyen
Địa chỉ: Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
Cám ơn bạn

vienga

Búa Gỗ Đôi
Bạn cho mình xin 1 key nha
Họ và Tên: TĐH
Địa chỉ: Hóc Môn, Tp.HCM
D08C-6C74-9D15-AA95-2D00-1817-E2D8-5DBE

HoangTra

Gà con
Lần trước mình chia sẽ muốn tặng key của Violet cho các bác giáo viên dùng phần mềm Violet thì bị các bác cho là chưa đủ tin cậy trong Forums. Hiện tại mình đã tạm ổn trong forum rồi. Anh chị em nào muốn hỗ trợ key của Violet - Phần mềm hỗ trợ làm giáo án điện tử E-learning của Bạch Kim thì báo mình thông tin như sau.
Họ Và Tên: tên bạn muốn dùng trong phần mềm violet
Địa chỉ: Càng địa chỉ càng không chi tiết càng chung chung càng tốt.
Còn key này mình sẽ creator từ -censor- của Violet Key Gen 1.9. Chỉ hỗ trợ cho ai không muốn tải về -censor- đó vì vấn đề bảo mật mà vẫn có key để dùng nhé. Lần này mà còn bảo mình scam nữa thì cũng đến ạ luôn đấy. Mình có hỗ trợ vài anh em rồi. Số nhỏ thôi. Nói chung không tốn tiền và chỉ cần anh em ủng hộ thì mình hỗ trợ chạy Cờ Ren lấy Key cho anh em xài chơi cho vui.. Mình không làm công nghệ để kiếm sống do đó khoản hôm bữa mình hơi buồn khi mà muốn hỗ trợ giáo viên ( mẹ mình là giáo viên nghỉ hưu) mà có bác xin rồi không thấy trả lời.
Ai muốn mua thì lên trrang chủ : Trang chủ
Chi tiết cho ai cần
Xem phần đính kèm 53062
Bạn cho mình xin 1 key được không?
Họ Và Tên: Hoàng Lệ Thu Trà
Địa chỉ: Bồ Đề - Ái Mộ - Long Biên - Hà Nội
Mình cảm ơn nhiều!

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Của mình bị mã không hợp lệ. Giờ phải làm sao bác?
Bạn kiểm tra việc thông tin bạn đưa mình có chính xác không vì cái này reg key trên thông tin bạn đưa mình nhé. bạn có thể cho mình thêm thông tin để mình làm key khác cho bạn ạ

huytran0907

Gà con
Bạn kiểm tra việc thông tin bạn đưa mình có chính xác không vì cái này reg key trên thông tin bạn đưa mình nhé. bạn có thể cho mình thêm thông tin để mình làm key khác cho bạn ạ
Vậy bạn giúp mình key khác nhé, mình copy paste mà vẫn không hợp lệ
Tên: TĐH
Địa chỉ: Hoc Mon