Chia sẻ - Chia sẻ tài khoản linksvip | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ tài khoản linksvip

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taidauden

Búa Gỗ Đôi
Chia sẻ tài khoản linksvip cho ae nào cần getlink nhé ! Giới hạn get 80gb/1 ngày, để tránh trường hợp bị khóa tài khoản, ae getlink xong vui lòng out ra giúp mình. Để hiển thị bài viết nhấp like và comment !
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
thanks

dangkitui

Búa Đá
Cảm ơn chủ thớt, nhưng giờ nó đã báo "
Tài khoản của bạn bị khóa trong 24h do chia sẻ. Tài khoản này sẽ bị khóa vĩnh viễn nếu tiếp tục vi phạm."
Mình chậm chân rồi.

hungm0x

Búa Gỗ
mình nghĩ chủ tus nên share bằng cookie thì sẽ không bị đổi pass

hungm0x

Búa Gỗ
Hidden text, you need have 10 reactions, now you have 3 reactions.
Cho mình hỏi Reactions là gì thế nhỉ?
là like đó bạn

sonnv20981

Búa Gỗ Đôi
Chia sẻ tài khoản linksvip cho ae nào cần getlink nhé ! Giới hạn get 80gb/1 ngày, để tránh trường hợp bị khóa tài khoản, ae getlink xong vui lòng out ra giúp mình. Để hiển thị bài viết nhấp like và comment !
tks

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
thank

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.