Chia sẻ - Chia sẻ tài khoản Disney + | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ tài khoản Disney +

baotuan279

Gà con
Ngày 12-11 vừa qua nền tảng streaming mới của Disney mang tên Disney+ đã được ra mắt. Nội dụng trên này cũng khá là phong phú bao gồm các phim từ Disney, Pixar, Marvel, Lucasfilm, National Geographic và 20th Century Fox.

Xem phần đính kèm 7898

Mình xin chia sẻ 1 số tài khoản cho anh em nào muốn vào xem.
No quote
Update 17-11: Post #24

Chú ý: Hiện tại thì Disney+ chưa khả dụng tại Việt Nam nếu muốn sử dụng các bạn phải đổi ip sang US (các bạn có thể dụng phần mềm NordVPN mình có chia sẻ tài khoản ở ĐÂY, phần mềm này có thể dùng trên cả pc, android, ios)
thank thớt nha

Minh Giang28

Gà con
cám ơn nhé

duonnnng

Gà con
Ngày 12-11 vừa qua nền tảng streaming mới của Disney mang tên Disney+ đã được ra mắt. Nội dụng trên này cũng khá là phong phú bao gồm các phim từ Disney, Pixar, Marvel, Lucasfilm, National Geographic và 20th Century Fox.

Xem phần đính kèm 7898

Mình xin chia sẻ 1 số tài khoản cho anh em nào muốn vào xem.
No quote
Update 17-11: Post #24

Chú ý: Hiện tại thì Disney+ chưa khả dụng tại Việt Nam nếu muốn sử dụng các bạn phải đổi ip sang US (các bạn có thể dụng phần mềm NordVPN mình có chia sẻ tài khoản ở ĐÂY, phần mềm này có thể dùng trên cả pc, android, ios)
Cảm ơn bạn ạ :D