Chia sẻ những video âm nhạc hay trên Youtube | Page 58 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ những video âm nhạc hay trên Youtube

nhp01

Búa Đá
Các bạn thân mến, có nhiều video nghe hay quá thì tôi post lên không nhớ chắc mình đã post trước đó hay chưa?
Nếu có video nào trùng lắp, các bạn gửi cho tôi xin lại số cmt, tôi sẽ xoá ngay các post bị trùng lắp, cảm ơn các bạn trước nhé.

Chào bạn Hoang Duch2

Nếu ta nghe đi nghe lại nhiều lần
Frank Pourcel - Morir de Amor

theo mình thì bản nầy là 1 trong những bản hòa tấu hay nhất của Frank Pourcel , Cảm ơn Hoang Duch mang lên nhé. :)

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Chào bạn Hoang Duch2

Nếu ta nghe đi nghe lại nhiều lần

theo mình thì bản nầy là 1 trong những bản hòa tấu hay nhất của Frank Pourcel , Cảm ơn Hoang Duch mang lên nhé. :)

Cảm ơn bạn đã ủng hộ, thân chúc bạn có nhiều niềm vui nhé.
[/QUOTE]
Bác có bài nhạc không lời nghe buồn và thư giãn không bác?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bạn đã ủng hộ, thân chúc bạn có nhiều niềm vui nhé.
Bác có bài nhạc không lời nghe buồn và thư giãn không bác?
[/QUOTE]

Đa số các bài nhạc bác posted trước đó đều là nhạc buồn, bác không biết cháu thích bản nào? Video ở cmt #1,155 cháu nghe thử xem có buồn không?

Sửa lần cuối: