Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 50 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cả 3 đều yêu cầu code xác nhận gửi vào mail. vậy là không xài được rồi hả bác. vẫn cảm ơn bác nhiều nhe
Người post không nói rõ nên người dùng, dùng sai cách.
Nhắc lại:
Express trên Mobile login bằng mail+pass
Express trên PC login bằng Key; mail+pass+code; link verify.
Tài khoản share ra để dùng trực tiếp trên app, đừng mang lên web login, làm như vậy là đánh động đến chủ acc, họ sẽ đổi pass nhanh hơn thôi.

dangkhoa

Búa Gỗ
Nhắc lại:
Tài khoản share ra để dùng trực tiếp trên app, đừng mang lên web login, làm như vậy là đánh động đến chủ acc, họ sẽ đổi pass nhanh hơn thôi.
Cảm ơn bác

nnnnn

Rìu Bạc
Nhắc lại:
cám ơn bạn, để mình thêm vào

mhalex

Búa Gỗ Đôi
Bác nào có acc nordvpn còn dùng được ko share em với. Em qua topic kia mà lâu rồi ad ko cập nhật

Sửa lần cuối:

nnnnn

Rìu Bạc
Bác nào có acc nordvpn còn dùng được ko share em với. Em qua topic kia mà lâu rồi ad ko cập nhật
nordvpn nhiều mà thím, mình nghĩ đống acc ấy post cũ thôi chứ hạn dùng chắc cũng còn nhiều, thím thử lại xem

Shingo

Búa Gỗ
nordvpn nhiều mà thím, mình nghĩ đống acc ấy post cũ thôi chứ hạn dùng chắc cũng còn nhiều, thím thử lại xem
Acc thì nhiều mà giờ nó toàn lỗi kết nối, bác biết cách nào khắc phục chỉ giúp mình với.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
bác có thể hướng dẫn cách kích hoạt của fastvpn ko ạ
Bạn tải app về máy, tiến hành đăng nhập bằng username và password mình gửi ở trên.
Lúc này sẽ yêu cầu bạn nhập verify code, bạn truy cập trang mailbox, dùng thông tin email và password đăng nhập vào mailbox, lấy code xong nhập vào app, vậy là xong.