This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Fusin

Rìu Sắt
Xin hỏi các Bạn trên đây có biết VPN nào có thể dùng địa chỉ như ở nội địa china không vậy? Vì cần vào tải một vài tài liệu Văn học mà họ chặng tất dù đã tạo tài khoản và đang ký thành công trên trang web đó. Lý do ...địa chỉ ip ngoại không cho download, chỉ dùng cho IP nội địa. Cảm ơn mọi sự hướng dẫn và quan tâm.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Trước hết bạn đã dùng hết các VPN trên này mà có quốc gia china để thử chưa.

Fusin

Rìu Sắt
Trước hết bạn đã dùng hết các VPN trên này mà có quốc gia china để thử chưa.
Dùng hết thì chắc chắn là chưa Bạn ơi! Nhưng đã setup hơn chục soft VPN, nhưng hầu hết đều không tồn tại IP China. Trong khi đó Anh China luôn to mồm nói Taiwan, Hongkong, Macau đều là của nó, nhưng dùng IP các quốc gia này thì "nó lại xem như IP ngoại... không cho download mới đau". Bạn hãy giúp tên một VPN nào có quốc gia China nhé! Mình dự định mua chứ không định dùng "chùa" đâu. Vì công việc nghiên cứu của mình cần dùng thường xuyên nguồn tài liệu chúng nó mà. Cảm ơn Bạn trước nhé!

naroto

Thành viên BQT
Nếu vậy bạn tìm key HMA VPN test thử trước đi ok không, ok thì nhắn riêng cho mình, mình có cung cấp loại này.

Song Ngoc

Rìu Bạc
Bạn đã có lòng thì sao không share luôn cái IKE 2 để A/C/E trải nghiệm?

naroto

Thành viên BQT
Bạn đã có lòng thì sao không share luôn cái IKE 2 để A/C/E trải nghiệm?
2 loại này dùng chung 1 credentials, tương tự credentials openVPN mình đã share.
Còn về file cấu hình, bạn cũng dùng chung cấu hình của OpenVPN, tuy nhiên không phải là dùng file mà chỉ dùng tên của file thôi.

Ví dụ như hình dưới: Copy tên file, chỉ lấy đến hết .net, phía sau thì bỏ.

Rồi điền vào như hình mô tả này:
Mục Server name or address

Còn về các bước khác, các bạn đọc thật kỹ và làm theo hướng dẫn của hãng phần mềm ở đây:
Phải làm đầy đủ thì mới kết nối được nhé.