Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 163 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

vuquocbao

Búa Gỗ Đôi
Bác ơi cho em xin key ExpressVPN với ạ

dangkitui

Búa Đá
Đúng đó bạn .Nếu bạn không đổi người khác đổi đó.
Bạn ơi mình đổi password xong, log in vào soft trên Windows thành công, nhưng khi connect VPN thì nó báo là:
---------------------------
hide.me VPN - Error
Authorization error occurred during connection attempt.

Vậy nghĩa là sao nhỉ.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bạn ơi mình đổi password xong, log in vào soft trên Windows thành công, nhưng khi connect VPN thì nó báo là:
hide.me VPN - Error
Authorization error occurred during connection attempt.

Vậy nghĩa là sao nhỉ.
Bạn thoát ra ngoài ,khởi động lại máy ,sẽ hết .

dangkitui

Búa Đá
Bạn thoát ra ngoài ,khởi động lại máy ,sẽ hết .
Đã làm theo bạn hướng dẫn, vẫn bị báo lỗi như trên.
Ngoài ra cũng thử thêm: uninstall ,restart, rồi cài đặt lại. Đổi password khác. Đều bị lỗi đó. Thua rồi.
Cảm ơn bạn nhiều.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Đã làm theo bạn hướng dẫn, vẫn bị báo lỗi như trên.
Ngoài ra cũng thử thêm: uninstall ,restart, rồi cài đặt lại. Đổi password khác. Đều bị lỗi đó. Thua rồi.
Cảm ơn bạn nhiều.
Mình kiểm tra tại chỗ mình ở bình thường (Pháp) Bạn ở VN chắc vây ,Để ngày mai thử lại xem sao?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Express VPN For PC/MAC/Android/Iphone/Tablet/Ipad...etc
Pass "u như kỹ"

vuongplbg

Gà con
Hi mọi người,
Cho mình hỏi mình ở nước ngoài có nhu cầu tìm phần mềm VPN server VN để vào một số dịch vụ giới hạn IP VN, ko biết có phần mềm nào phù hợp nhỉ, thanks!