This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

tuannv1508

Rìu Chiến Chấm
Bạn thử dùng 1.1.1.1 cloudflare add key Premium vào xem sao

shoddy

Búa Đá Đôi
Giờ e đang tìm giải pháp nào đấy mà không phải tốn tiền mua omnilogin hì
Mình vừa check thông tin ghi trên website của họ, có vẻ như người/nhóm tạo ra plugin này để scam và spy người dùng. Bạn nên cẩn thận với plugin này nhé, nó có thể đọc và đánh cắp được mọi thông tin trên browser của bạn, kể cả mật khẩu và thông tin thanh toán!

mục đích của e là tạo nhiều tài khoản proifile trên trình duyệt để nuôi nhiều tài khoản khác nhau mà
Hiện tại, tất cả browser (phổ biến) đều đã hỗ trợ chế độ multi-profile rồi, do đó bạn có thể đăng nhập nhiều tài khoản trên các profile khác nhau. Đặc biệt, tính năng "Multi-Account Containers" (của Firefox) cũng rất đáng để cho bạn thử.

không để bị máy nó quyét ạ, chứ e làm ở chrom toàn bị quét hàng loạt thôi
Theo như những gì mà mình biết, Google, Facebook và nhiều dịch vụ khác sử dụng thông tin "browser fingerprint" và một số thuật toán (mà họ không công bố) để ngăn chặn việc spam hay abuse vào hệ thống của họ.

Việc tạo ra quá nhiều tài khoản (đối với bất kì dịch vụ nào) có thể bị xem là hành vi trái với điều khoản sử dụng của dịch vụ. Điều này khiến các tài khoản bị cấm vĩnh viễn, và người tạo ra (các tài khoản đó) có thể sẽ đối mặt với các rắc rối về mặt pháp lý.

Hãy cùng nhau sử dụng internet có trách nhiệm nhé!

Sửa lần cuối:

Lhoang10

Búa Đá
nhờ bác mà e học hỏi được thêm khá nhiều.
Cảm ơn bác nhiều nhé!