Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 155 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

shoddy

Búa Đá Đôi
[ngoài lề tí] các bác cho e hỏi ngu tí, tại sao khi e bật vpn rồi mà nó vẫn hiện web tiếng việt, trong khi mình dùng Omnilogin vào web không bật vpn thì web (cụ thể ở đây là tiktok thì nó lại hiện full tiếng anh) các bác giải thích giúp e với. ảnh đã bật vpn ảnh dùng omnilogin
Bạn nên áp dụng đồng thời các cách sau cho browser, ở đây mình chỉ nêu keyword cho ngắn ngọn thôi nhé:
+ Thay đổi ngôn ngữ hiển thị (*)
+ Tắt tính năng WebRTC
+ Kiểm tra DNS leak

Nếu vẫn không được, bạn nên chuyển qua dùng Firefox và bật chế độ "Strict" trong phần "Protection Level".

chỉnh thời gian và ngôn ngữ trên máy đi bạn.
(*): nhắc lại, chỉ cần thay đổi ngôn ngữ cho browser là được, không cần phải thay đổi ngôn ngữ của hệ thống.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Windscribe VPN trong 1 năm/ 1 tháng 10GB Free

HideMy.name (HideMe VPN) - for 24 hours

Sửa lần cuối:

Lhoang10

Búa Đá
Bạn nên áp dụng đồng thời các cách sau cho browser, ở đây mình chỉ nêu keyword cho ngắn ngọn thôi nhé:
+ Thay đổi ngôn ngữ hiển thị (*)
+ Tắt tính năng WebRTC
+ Kiểm tra DNS leak

Nếu vẫn không được, bạn nên chuyển qua dùng Firefox và bật chế độ "Strict" trong phần "Protection Level".

(*): nhắc lại, chỉ cần thay đổi ngôn ngữ cho browser là được, không cần phải thay đổi ngôn ngữ của hệ thống.
cảm ơn bác nhá!
mục đích của e là tạo nhiều tài khoản proifile trên trình duyệt để nuôi nhiều tài khoản khác nhau mà, không để bị máy nó quyét ạ, chứ e làm ở chrom toàn bị quét hàng loạt thôi. Giờ e đang tìm giải pháp nào đấy mà không phải tốn tiền mua omnilogin hì.

Sửa lần cuối:

ohmygodness

Rìu Sắt
cảm ơn bác nhá!
mục đích của e là tạo nhiều tài khoản proifile trên trình duyệt để nuôi nhiều tài khoản khác nhau mà, không để bị máy nó quyét ạ, chứ e làm ở chrom toàn bị quét hàng loạt thôi. Giờ e đang tìm giải pháp nào đấy mà không phải tốn tiền mua omnilogin hì.
Youtube và Tiktok k giống nhau, nuôi khác nhau bạn ạ.
Tiktok thì làm phone farm đi.

rice2021

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bác nhá!
Tạo mỗi acc mỗi profile chrome cũng dc mà nhỉ

iceheart12

Búa Gỗ
IP Việt cần gì VPN bạn
bạn dùng 4G điện thoại share cho máy tính, khi nào cần đổi IP thì bật chế độ máy bay trong 5s rồi tắt là reset IP mới rồi.
Mình có đứa e ở Nhật, không vào đc web bachhoaxanh do nó chặn IP nc ngoài nên cần fake IP về VN. Xài thử OpenVPN với cấu hình tải trên Vpn gate mà ko đc nên hỏi xem còn cái VPN nào khác ko.
update: ms test lại thấy web nó vào đc với ip nc ngoài rồi @@