This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản MullVad | Hạn dùng 230714 | Giới hạn: 5 thiết bị (Nếu dùng app chính thức) | OS hỗ trợ: Android / iOS / Win / Linux | Khuyến cáo: Nên dùng OpenVPN (Có thể dùng nhiều thiết bị hơn)

P/s: Nếu tài khoản này bị giới hạn thiết bị online cùng lúc thì bạn nên dùng các tài khoản để thay thế.

Tài khoản MullVad
1. Hạn dùng 240401: #3,008
2. Hạn dùng 230711: #2,538

Tam Chi

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn nhiều. Atlas VPN android app không có nhiều lựa chon cho vpn protocols như vpn khác.

nguyenduc1234

Rìu Vàng
Dạ còn k ạ, em đã inbox ạ

shoddy

Búa Đá Đôi
Bác có thể share toàn bộ file config (của OpenVPN) cho Linux được không, bao gồm cả UDP và TCP?

shoddy

Búa Đá Đôi
cái conf ở trên Mod đăng có thể dùng cho Android đấy bạn, nên chắc Linux cũng dùng được thôi
Vâng, mình có thể chỉnh sửa lại file cấu hình do MOD gửi ở trên và dùng được cho Linux. Tuy nhiên, file cấu hình dành riêng cho Linux sẽ có hỗ trợ cơ chế kill-switch riêng, giúp ngăn chặn tình trạng leak DNS query khi kết nối.

Darias

Rìu Chiến
Sửa lần cuối:

N

n2t4r

tài khoản Mullvad thường bị vấn nạn xoá key của người khác, không biết bạn có ý tưởng nào để ai cũng dùng được không?