Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 151 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản ExpressVPN | Hạn dùng 230716 | Giới hạn 5 thiết bị (chưa test) | Loại tài khoản: KEY dành cho PC

Tài khoản ExpressVPN | Hạn dùng 230714 (OpenVPN): #2,956

với lại mình cũng không dùng OVPN nữa vì nó chậm, mình chờ khi nào Mod đăng config WireGuard lúc đó mới vào nhờ Mod tăng reaction lên 1000{big_smile}{byebye}
Đây là tool xuất cấu hình WireGuard cho ProtonVPN, vì mình chưa có tài khoản xịn để test.
Mã:
https://gist.githubusercontent.com/fusetim/1a1ee1bdf821a45361f346e9c7f41e5a/raw/0f51f09f76d124e69e245b5ea18f65f23eedd8e2/protonvpn-wireguard-generator.py

Bạn có thể dùng IPSec với tài khoản admin @naroto đã share
Danh sách các máy chủ của ProtonVPN

Và đừng quên chứng chỉ gốc để nhận diện máy chủ: CRT
Hướng dẫn sử dụng với StrongSwan trên Android: StrongSwan
Cho các nền tảng khác: IPSec
Hôm qua rần rần vụ nâng cấp tài khoản ProtonVPN này lên 2 năm, mà mình chậm một bước nên đã bị họ fix -.-
Chắc phải xin Telegram admin để có gì hót admin "hú" 1 tiếng với nhé!
Cám ơn admin đã share tài khoản ProtonVPN phụ nhé!

Mod naroto đâu có share tài khoản login đâu bạn, bạn thấy rồi mà, cái này phụ thuộc vào Mod thôi
P/s: Tài khoản chính là tài khoản đăng nhập vào app chính thức.
Còn tài khoản phụ dùng để đăng nhập các giao thức khác như OpenVPN/IPSec.

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Đây là tool xuất cấu hình WireGuard cho ProtonVPN, vì mình chưa có tài khoản xịn để test.
Mã:
https://gist.githubusercontent.com/fusetim/1a1ee1bdf821a45361f346e9c7f41e5a/raw/0f51f09f76d124e69e245b5ea18f65f23eedd8e2/protonvpn-wireguard-generator.py

Bạn có thể dùng IPSec với tài khoản admin @naroto đã share
Danh sách các máy chủ của ProtonVPN
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Và đừng quên chứng chỉ gốc để nhận diện máy chủ: CRT
Hướng dẫn sử dụng với StrongSwan trên Android: StrongSwan
Cho các nền tảng khác: IPSec
Hôm qua rần rần vụ nâng cấp tài khoản ProtonVPN này lên 2 năm, mà mình chậm một bước nên đã bị họ fix -.-
Chắc phải xin Telegram admin để có gì hót admin "hú" 1 tiếng với nhé!
Cám ơn admin đã share tài khoản ProtonVPN phụ nhé!
Mod naroto đâu có share tài khoản login đâu bạn, bạn thấy rồi mà, cái này phụ thuộc vào Mod thôi

Darias

Rìu Chiến
Sửa lần cuối:

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản MullVad | Hạn dùng 240401 | Giới hạn: 5 thiết bị (Nếu dùng app chính thức) | OS hỗ trợ: Android / iOS / Win / Linux | Khuyến cáo: Nên dùng OpenVPN (Có thể dùng nhiều thiết bị hơn)

P/s: Nếu tài khoản này bị giới hạn thiết bị online cùng lúc thì bạn nên dùng các tài khoản để thay thế.

Mod thử dùng tool để tạo cfg WireGuard đi Mod, mình hóng quá{big_smile}
Speed IPSec với WireGuard tương đương nhau đấy bạn, độ trễ cũng vậy.

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Speed IPSec với WireGuard tương đương nhau đấy bạn, độ trễ cũng vậy.
bản thân mình chỉ dùng mỗi WireGuard là vì nó đơn giản và nhanh, mình cũng theo xu thế nữa nên chắc mình không dùng IPSec đâu bạn

Lhoang10

Búa Đá

Proton VPN using OpenVPN GUI​

Đọc hướng dẫn nếu chưa biết:

Link tải config:

Username+Pass OpenVPN:
lạy ông đi qua lạy bà đi lại cho con xin ít react

shoddy

Búa Đá Đôi
Mã:
Sử dụng script để tự động tạo ra các file config sẽ rất dễ gây ra tình trạng "rating limit" cho tài khoản. Hơn nữa, đây chính là một trường hợp abuse đối với hệ thống của Proton VPN, và bị họ nghiêm cấm sử dụng.

Sửa lần cuối:

shoddy

Búa Đá Đôi
Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn ấy nói có lý đấy chứ, Proton VPN là dịch vụ VPN có giá cao nhất, mà bác mua luôn plan đắt nhất của họ!
Không đúng, nếu chỉ tính riêng VPN thôi thì hãng này chỉ bán có 10$/1 tháng mà, thấp hơn nhiều so với Express, Nord, Surfshark, Cyberghost cùng thời gian.
Mà gói Unlimited gồm Mail, VPN, Calendar và Drive nữa mà..

shoddy

Búa Đá Đôi
{adore} bác nào có vpn server philippines share cho e với ạ
Bạn sử dụng giao thức VPN nào: OpenVPN, WireGuard hay L2TP/IPsec? Mình có một VPS server đang thuê ở Philippines, nếu bạn cần thì mình sẽ cài VPN server và share free một tài khoản (VPN) cho bạn trong 3 ngày.