This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Area1987

Gà con
tạo 1 acc rồi nhưng đăng nhập acc đó vào vẫn báo là 0G chứ k phải là k thử nên mới hỏi làm sao để khắc phục đó
Địa chỉ ip của bạn có thể liên kết với nhiều tài khoản windscribe free khác nhau,tạo nhiều tài khoản để bỏ qua giới hạn băng thông là vi phạm điều khoản dịch vụ của họ,ip của bạn có thể đã tạo hoặc đăng nhập nhiều tài khoản khác nhau nên mới hiện 0Gb.Bạn nên dùng vpn để tạo tài khoản thử xem.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Proton VPN using OpenVPN GUI Windows/Mac/IOS/Android/Linux​

Đọc hướng dẫn nếu chưa biết:
Hướng dẫn dành cho OpenVPN(Windows):
View hidden content is available for registered users!
Hướng dẫn dành cho IKEv2(Windows):

Link tải config cho Windows/Mac/IOS/Android/Linux(UDP-TCP):
Đã update config mới vào lúc 21h50 ngày 02-02-2024

Username+Pass OpenVPN/IKEv2:

Bạn nào muốn chặn quảng cáo hoặc phần mềm độc hại khi dùng OpenVPN qua config của mình thì thêm các hậu tố như sau vào username:

N

n2t4r

món này căng, hoá ra người dùng Proton cũng không bảo mật đến mức thần thánh như mình tưởng Mod ạ

naroto

Thành viên BQT
món này căng, hoá ra người dùng Proton cũng không bảo mật đến mức thần thánh như mình tưởng Mod ạ
Đây là tài khoản chính chủ của tôi mang ra share chứ chả phải lấy của ai đâu bạn à.
Tôi đoán nếu là của bạn thì ém xài một mình đúng không?

N

n2t4r

thực ra cũng không hẳn đâu Mod, mình cũng có cái ích kỷ riêng, và đúng là mình ki bo và ích kỷ thật. nhưng vẫn có một số thứ mình bỏ công bỏ sức ra để nghiên cứu, kiểm tra rồi chỉnh sửa đăng lên đây đóng góp cho diễn đàn. giả sử như tài khoản này mình bỏ tiền túi ra mua thì mình sẽ không share vì nó đắt + giới hạn + ý thức của một số thành phần, nhưng nếu mình đi sao chụp hoặc làm gì đó có tài khoản thì mình sẽ share

N

n2t4r

với lại mình cũng không dùng OVPN nữa vì nó chậm, mình chờ khi nào Mod đăng config WireGuard lúc đó mới vào nhờ Mod tăng reaction lên 1000

tkhanhdat

Búa Đá
với lại mình cũng không dùng OVPN nữa vì nó chậm, mình chờ khi nào Mod đăng config WireGuard lúc đó mới vào nhờ Mod tăng reaction lên 1000
WG nếu dùng 1 key thì chắc dc nhiều máy
Như đang xài thằng nordvpn đây 1 key cho tất cả chỉ cần tìm ip host nữa là ok

N

n2t4r

conf của thằng Proton nó đi cho từng server bạn, trong cái đống Mod đăng ở trên nhìn muốn khùng luôn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

shoddy

Búa Đá Đôi
Đây là plan nào của Proton VPN thế bác? Khá lâu rồi em mới thấy có thêm dịch vụ VPN mới được share, quý thật!

Khi còn làm remote cho Australia, em dùng gói Plus thấy rất ổn định, ngay cả khi vừa làm việc và vừa họp online.

Sửa lần cuối:

shoddy

Búa Đá Đôi
WireGuard không giống như OpenVPN: tại một thời điểm cụ thể, 1 private key (của WireGuard) có thể được dùng cho nhiều máy khác nhau, nhưng 1 public key thì chỉ có thể được dùng cho duy nhất 1 máy mà thôi.

N

n2t4r

khi bạn đủ reaction bạn sẽ biết đây là plan gì, hãy cố gắng đóng góp hơn nữa để đạt được sự tín nhiệm

naroto

Thành viên BQT
Đó là Proton Unlimited bạn ạ..

naroto

Thành viên BQT
Mod giàu quá, ước được Mod đăng conf WireGuard
Không dám nhận!
WireGuard hơi bị lằng nhằng nên không rảnh để ngồi tạo, mỗi nước USA thôi đã 1200 servers, nghĩ đến thôi đã thấy oải chè đậu rồi bạn. Chưa kể phải bấm vào từng server mới nhấn tạo được, không có tự động tải về tất cả như OpenVPN.