Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 84 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetimcobe

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn

PhiTieu

Búa Gỗ
Mình đã tự kích hoạt đc gói 190 ngày, xin phép được edit bài. Sẽ quay lại nhờ bạn khi nào cần sau. Cám ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @r3nx666 @kieunhung @thienan89 @leakkkit gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này các bạn vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Classic, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @DarkHero, gởi lần 2 key khác loại, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @xmenquy @gd20119 các key ấy vẫn còn lượt nếu cần để reinstall, nếu đang dùng thì đi đến ngày cuối xem coi ntn. Tăng thì gởi hình trang trí topic, không tăng mình gởi khoảng 300 ngày còn, giờ nếu gởi chỉ khoảng 200 thôi. Các bạn đồng ý chứ!?
- @NguyenPhucQY, không gởi bài (post) liền nhau, phạm quy của diễn đàn đấy. Nếu bị trùng thì nhấn vào nút "Báo xấu" xin xóa vì trùng lấp. Mình xin được nhắc cùng bạn. Đừng giận.
- @skeleton27, gởi thông tin theo cú pháp như ACE.

Không hiểu sao hôm nay nhiều quá, mình hy vọng không có thiếu sót. ACE nếu có thời gian thì cho topic xin hình trang trí "thay lời cám ơn" nặng lắm mình gánh không nỗi. Bỏ qua "CÁM ƠN" đi ACE vì "KHÔNG CÓ CHI" mà!!!

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

lecuonglnc

Gà con
Gởi đến :

- @kiendaide, bạn không chịu đọc mà chỉ tìm, ngay tại đó mình đã báo bạn và @lecuonglnc thay cái "tên ứng dụng" => Internet Security or Total Security or ... để biết mà gởi. Nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @trancongdatvn, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1574 #1573 #1572 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1536 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn bạn rất nhiêu, mình đã nhân dc key và up thành công.

huynhly00

Rìu Sắt
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security '. Cảm ơn bạn

tuandks

Rìu Vàng
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn

lionk

Gà con
@vathinh bạn ơi giúp mình, cho mình xin key Kaspersky Total Security với. Mình chỉ mới tạo tài khoản VNZ thôi nhưng mà mình cần key gấp quá, mong bạn giúp mình. Cảm ơn bạn nhiều.

congminh11

Gà con
- @matna1 @Ngockhanhuneti key đã lấy giờ đã tăng thêm 01 năm rồi, nếu có vào thì gởi hình xác thực nhé.
- Topic hiện vẫn mở nên ACE đừng thông tin về key ở inbox, hãy chịu khó gởi tại đây. Mong ACE thương mình.
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​

Gởi đến :

- @tiendat1139, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 2, đây là key gởi lần trước nhưng không vào lấy (theo lịch sử like) giờ đã tăng thêm 01 năm. Gởi hình xác thực nhé.
- @inti8, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @congminh11, topic không có XIN-CHO nếu vẫn cần thì gởi thông tin theo cú pháp. Không kèm trả lời+trích dẫn.
- @hoacat01, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Cố gắng tích lũy điểm để khỏi phải đi lại nhiều.
- @Long G, cho dù key không cùng loại nhưng vẫn phải 30 ngày sau mới có thể hổ trợ tiếp. Bạn có thể lấy ở chổ "Dành cho ACE.." rồi đến hẹn lại gởi thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.
Xin lỗi vì trả lời lại không đúng cú pháp. Bạn hỗ trợ giúp mình với. Mình mới cài lại máy.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'. Cảm ơn bạn!

leakkkit

Gà con
Gởi đến :

- @r3nx666 @kieunhung @thienan89 @leakkkit gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này các bạn vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Classic, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @DarkHero, gởi lần 2 key khác loại, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @xmenquy @gd20119 các key ấy vẫn còn lượt nếu cần để reinstall, nếu đang dùng thì đi đến ngày cuối xem coi ntn. Tăng thì gởi hình trang trí topic, không tăng mình gởi khoảng 300 ngày còn, giờ nếu gởi chỉ khoảng 200 thôi. Các bạn đồng ý chứ!?
- @NguyenPhucQY, không gởi bài (post) liền nhau, phạm quy của diễn đàn đấy. Nếu bị trùng thì nhấn vào nút "Báo xấu" xin xóa vì trùng lấp. Mình xin được nhắc cùng bạn. Đừng giận.

Không hiểu sao hôm nay nhiều quá, mình hy vọng không có thiếu sót. ACE nếu có thời gian thì cho topic xin hình trang trí "thay lời cám ơn" nặng lắm mình gánh không nỗi. Bỏ qua "CÁM ƠN" đi ACE vì "KHÔNG CÓ CHI" mà!!!

Cảm ơn bro, mình đã kích hoạt thành công key 171 ngày.

jack DIM

Búa Đá
Gởi đến :

Key rất ok cảm ơn bạn{beauty}

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @tuandks, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.
- @lionk, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin theo cú pháp như ACE.

ACE cần gấp thì có ở #1668 #1669 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

iloveyouman2011

Búa Gỗ Đôi
Gởi đến :

- @BushKing, gởi lần 2, cố gắng tích lũy điểm để lần sau được hơi dài - lặn sâu.
- @alexhoang91, rất là đúng hẹn.
- @HT Huong, gởi lần 2, cố gắng tích lũy điểm nhiều để lần sau lấy key nhiều ngày.
- @thang0510, bạn chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE nếu vẫn cần.

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1574 #1573 #1572 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
aaaaaaaaaaaaaaa, mình active được rồi, cám ơn bác chủ thớt nhiều lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.