This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hhazz

Búa Gỗ
[QUOTE = "vathinh, post: 351764, member: 1331"]
Send to:
[SPOILER = @ nitranh09] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ radznguyen] [/ SPOILER]
[SPOILER = @ NokiaN9x] [/ SPOILER]

- [USER = 126404] [USER = 126404] @hhazz [/ USER] [/ USER], it must be after 30 days to send a 2nd time (can you read Vietnamese!?).
- [USER = 51201] @ nitranh09 [/ USER], send the 2nd time, this time please send the topic to the owner for authentication.
- [USER = 74191] @ NokiaN9x [/ USER], previous submissions were not retrieved (like history). If this time is the same then there will be no next time.

If you need it urgently, there is # 1669 # 1575 # 1572 .

[/ QUOTE]
i can wait

last time, the provided key doesnot work., its shows exceeded max activation,,,so only requested again

menou

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn

AboutLuv

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn

hhazz

Búa Gỗ
[QUOTE = "vathinh, post: 352043, member: 1331"]
- [USER = 126404] @hhazz [/ USER], the key is still active but needs a proxy. Change key without proxy.
Send to:
[SPOILER = @ hhazz] [/ SPOILER]

Please be sent individually to let you know how to get, expect ACE to be ignored.

[/ QUOTE]
i works brother, thanks a lot

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
-@NokiaN9x, hãy cho tôi biết điều bạn không hài lòng với thông tin gởi đến để rồi bạn cứ phải "bỏ like" sau khi "like" để thấy thông tin. Tôi sẽ cố làm sao để bạn cùng các nick có hành động như bạn được hài lòng, nếu không được thì tôi sẽ xin ngưng hầu tránh làm phật lòng bạn cũng như các nick như bạn.
- Mình cũng đã tăng số ngày còn tối thiểu là gần 06 tháng -> tối đa là gần 03 năm, tiếc rằng mình có xin bạn @nitranh09 (cả 2 lần) hình xác thực để ACE tin nhưng ...Thương cho cái 'dấu tích xanh'!!!
- Nếu ACE không hài lòng với số ngày còn tương ứng với điểm Reaction ACE hiện có thì xin đừng gởi thông tin.
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​
Gởi đến :

- @Lưu Tuấn Trình, không có gì là xui cả vì loại key này chỉ tăng tối đa là 01 tháng. Mình đã kiểm tra nhiều key nhưng vì không dùng, may gặp lúc... Đừng giận. Gởi lần 4, cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @conkienho, không gởi bài (post, comment) liên tục như vậy là phạm quy của diễn đàn. Hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin, không cần phải kèm trả lời+trích dẫn.
- @menou @BingBongTV hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì hai bạn gởi lại thông tin.
- @tjeubao307 @vutran03699 02 key ấy vẫn còn lượt nếu cần để reinstall, nếu đang dùng thì đi đến ngày cuối xem coi ntn. Tăng thì gởi hình trang trí topic, không tăng mình gởi khoảng 300 ngày còn, giờ nếu gởi chỉ khoảng 200 thôi. Hai bạn đồng ý chứ!?

ACE cần gấp thì có ở #1720 #1669 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

nitranh09

Rìu Vàng
Em bận đã kịp kích hoạt đâu admin. Nên chưa có hình up được thôi mà. Xin lỗi admin vì sự chậm trễ. ad nặng lời với e quá.

GrantTuan

Gà con
Mình cần bạn giúp đỡ về KEY của KTS, do mình mới dùng và ko thể bật KRT CLUB 3.1.0.29 ATB Final En để reset trail nên mình không có KEY để nhập ạ, bạn vui lòng giúp mình với.

acekaka

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn nhiều

lqkhoi

Búa Gỗ

xmenquy

Gà con
sr thớt, tính mình cứ hay quên nên mình không để ý là đã từng xin key rồi , mình đã nhập lại key cũ rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.