This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuandks

Rìu Vàng
- @tuandks, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy key nhiều ngày còn.

Cám ơn bạn nhiều nhé.! key lần trước có khi bị trôi bài nên thất lạc rồi ^^

hau de

Búa Gỗ

binhnt87

Gà con
tks bác

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @ntnam113, key gởi lần 1 đã tăng thêm 01 năm (05-12-2021), key gởi lần 2 hiện vẫn còn lượt với số ngày còn khoảng 300 (02-24-2021). Thay vì gởi hình xác thực thì lại gởi thông tin để làm gì chứ !? Mình không thể gởi tiếp.
- @inuyasha28, gởi lần 2, hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy được key nhiều ngày còn.
- @MrChipCoy, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau lấy được key nhiều ngày còn.
- @comchien @thehauter hãy tìm hiểu diễn đàn, cuối tuần nếu vẫn cần thì các bạn gởi lại thông tin.
- @dosonpk, cái này bạn có thể tìm hiểu ở các topic liên quan hay lập topic để được hỗ trợ. Mình không biết gì để thưa cùng!
- @thuy_vimaru, key ấy vẫn còn lượt và số ngày còn cũng khá. Hãy tận dụng vì có gởi thêm thì số ngày còn cũng chỉ khoảng đó, không thể cộng chung.

ACE cần gấp thì có ở #1668 #1669 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.