Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 81 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kiendaide

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky'tên ứng dụng' Cam ơn add

Corona 123

Gà con
Mình bị lỗi này Activation code is invalid for this region
mặc dù đã chuyển proxy của đức

Xem lại giúp mình nhé

Metallilu

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security' . Cảm ơn ad nhiều ạ .

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Các loại key riêng lẻ như Kaspersky Password Manager + Kaspersky Safe Kids + Kaspersky Secure Connectioncần có sự mời của chủ key để dùng chung, kích koạt bằng cách add thiết bị trong mục Devices ở My Kaspersky của chủ key. Chính vì vậy nên mình không thể hỗ trợ, xin thông tin cùng ACE.
************************************************************************​

Gởi đến :

- @nicothichnhau, thông tin đi hay thông tin lại không cần phải kèm trả lời+trích dẫn.
- @huenguyen @kiwibox916 hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @Long G, gởi lần 2 cùng loại key, key gởi trước vẫn còn lượt.
- @kiendaide @lecuonglnc 2 bạn thay cái "tên ứng dụng" => Internet Security or Total Security or ... để biết mà gởi.
- @Corona 123, đúng là proxy Germany, cách đây không lâu cũng có bạn báo phải mất mấy ngày mới kích hoạt thành công với proxy này. Mình đã đổi key có gởi thêm 01 tháng, bạn quay lại #1599 lấy.
- @HutBePhotHaNoi, bạn chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp như ACE rồi mình sẽ gởi đến, key có số ngày còn tương ứng với số điểm Reaction từ gần 06 tháng đến gần 03 năm. Chỉ là 1 chút luật chơi để CÔNG BẰNG trong chủ đề thôi, không có duyệt gì cả. Bạn chịu khó gởi lại thông tin nếu vẫn cần.
- @Metallilu, key gởi trước vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì để tới ngày cuối xem coi ntn. Nếu tăng thì gởi hình, không tăng thì mình gởi đến khoảng 300 ngày còn. Giờ mà có gởi thì khoảng 200 thôi, bạn đồng ý chứ!?
- @archighost, không có bạn ơi.

ACE cần gấp thì có ở #1575 #1574 #1573 #1572 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1536 vẫn còn lượt nhé.

Long G

Rìu Sắt
Các loại key riêng lẻ như Kaspersky Password Manager + Kaspersky Safe Kids + Kaspersky Secure Connectioncần có sự mời của chủ key để dùng chung, kích koạt bằng cách add thiết bị trong mục Devices ở My Kaspersky của chủ key. Chính vì vậy nên mình không thể hỗ trợ, xin thông tin cùng ACE.

Gởi đến :

- @nicothichnhau, thông tin đi hay thông tin lại không cần phải kèm trả lời+trích dẫn.
- @huenguyen @kiwibox916 hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @kiendaide @lecuonglnc 2 bạn thay cái "tên ứng dụng" => Internet Security or Total Security or ... để biết mà gởi.
- @Corona 123, đúng là proxy Germany, cách đây không lâu cũng có bạn báo phải mất mấy ngày mới kích hoạt thành công với proxy này. Mình đã đổi key có gởi thêm 01 tháng, bạn quay lại #1599 lấy.
- @HutBePhotHaNoi, bạn chỉ cần gởi thông tin theo cú pháp như ACE rồi mình sẽ gởi đến, key có số ngày còn tương ứng với số điểm Reaction từ gần 06 tháng đến gần 03 năm. Chỉ là 1 chút luật chơi để CÔNG BẰNG trong chủ đề thôi, không có duyệt gì cả. Bạn chịu khó gởi lại thông tin nếu vẫn cần.
- @Metallilu, key gởi trước vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì để tới ngày cuối xem coi ntn. Nếu tăng thì gởi hình, không tăng thì mình gởi đến khoảng 300 ngày còn. Giờ mà có gởi thì khoảng 200 thôi, bạn đồng ý chứ!?

tks bác tại cái proxi đức nó cứ báo cái đăng nhập với chặn office gì ý khó chịu quá ạ

Corona 123

Gà con

Gởi đến :

ĐÃ activate thành công
cám ơn chủ thớt

kiendaide

Búa Gỗ
Mình ko xem được key toàn báo như vậy mặc dù đa làm tho hương dẫn

Attachments

25.6 KB · Lượt xem: 20
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.