Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 76 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

minhquan2007

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @VOVANHOA331994, nói nhỏ nghe nè, chữ càng lớn số ngày còn càng ít chỉ có điểm lớn thì số ngày còn mới nhiều. Vui tạm vậy.
- @MDNguyen85, mỗi lần chỉ gởi 1 thôi nên mình gởi theo thông tin trước.
- @dangthaihoc, phải 30 ngày sau mới có thể gởi tiếp. Bạn có thể lấy ở "Dành cho ACE..." dùng tạm rồi đến hẹn lại gởi thông tin.
- @lequan87, cứ dùng đến ngày cuối xem coi ntn. Nếu tăng thì gởi hình xác thực, không tăng thì mình gởi khoảng 300 ngày còn. Giờ mà có gởi thì chỉ được khoảng 150 vì điểm không thay đổi. Được chứ.

ACE cần gấp thì có ở #1398 #1397 #1396 #1277 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.
đã active thành công.cảm ơn bro rất nhiều nhiều ạ.

traingheoi7

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Cho e xin 1 key bác chủ ơi, trước sinh hoạt ở vn-zoom lên búa gỗ đôi chục năm trước rồi ạ, hjx hjx

Giờ mới biết diễn đàn mở lại

dcrucio

Gà con
- @matna1 @Ngockhanhuneti key đã lấy giờ đã tăng thêm 01 năm rồi, nếu có vào thì gởi hình xác thực nhé.
- Topic hiện vẫn mở nên ACE đừng thông tin về key ở inbox, hãy chịu khó gởi tại đây. Mong ACE thương mình.
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​

Gởi đến :

- @tiendat1139, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 2, đây là key gởi lần trước nhưng không vào lấy (theo lịch sử like) giờ đã tăng thêm 01 năm. Gởi hình xác thực nhé.
- @inti8, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @congminh11, topic không có XIN-CHO nếu vẫn cần thì gởi thông tin theo cú pháp. Không kèm trả lời+trích dẫn.
- @hoacat01, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Cố gắng tích lũy điểm để khỏi phải đi lại nhiều.
- @Long G, cho dù key không cùng loại nhưng vẫn phải 30 ngày sau mới có thể hổ trợ tiếp. Bạn có thể lấy ở chổ "Dành cho ACE.." rồi đến hẹn lại gởi thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn, mình đã lấy được key 164 ngày :)

tkietvu

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'.

nilt02

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Mobile Security for android. Cảm ơn bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @cuckootl, gởi lần 3, key gởi lần 2 vẫn còn lượt. Bạn lấy key KIS add vào KTS sẽ được khi đồng ý chuyển thành KIS. Chỉ sử dụng đúng với thông tin đã gởi xin được lưu ý cùng bạn.
- @kingit, đúng rồi đã nhầm, nếu bạn sử dụng không vừa ý thì báo mình gởi lại. Con người mà!
- @mjnhchjen2k @NGUYENDUYANH topic không có XIN-CHO, nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin theo cú pháp như ACE.
- @traingheoi7, hôm qua đã gởi ở #1494, không biết đã lấy được chưa mà lại gởi thông tin liên tục rồi cả bài than thở nữa. Spam phải không? Bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @traingheoi7" -> sẽ thấy được cái cần. Cho dù key loại khác nhưng vẫn phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp.
- @banghia, thay "tên ứng dụng" = Internet Security or Total Security or ... để biết mà gởi.
- @boylklk9515, key ấy vẫn còn lượt nếu cần để reinstall, nếu đang dùng thì cố gắng đến ngày cuối xem coi ntn. Tăng thì gởi hình xác thực, không tăng mình sẽ gởi khoảng 300 ngày còn. Giờ có gởi thì khoảng 200 thôi, bạn theo chứ?
- @nilt02, cho dù key loại khác nhưng vẫn phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp, nếu cần gấp thì lấy ở "Dành cho ACE...". Hãy yên tâm.

ACE cần gấp thì có ở #1495 #1397 #1396 #1277 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

boylklk9515

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @cuckootl, gởi lần 3, key gởi lần 2 vẫn còn lượt. Bạn lấy key KIS add vào KTS sẽ được khi đồng ý chuyển thành KIS. Chỉ sử dụng đúng với thông tin đã gởi xin được lưu ý cùng bạn.
- @kingit, đúng rồi đã nhầm, nếu bạn sử dụng không vừa ý thì báo mình gởi lại. Con người mà!
- @mjnhchjen2k @NGUYENDUYANH topic không có XIN-CHO, nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin theo cú pháp như ACE.
- @traingheoi7, hôm qua đã gởi ở #1494, không biết đã lấy được chưa mà lại gởi thông tin liên tục rồi cả bài than thở nữa. Spam phải không? Bạn đến đó nhấn "Like" -> tìm và nhấn "Nội dung Ẩn: @traingheoi7" -> sẽ thấy được cái cần. Cho dù key loại khác nhưng vẫn phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp.
- @banghia, thay "tên ứng dụng" = Internet Security or Total Security or ... để biết mà gởi.
- @boylklk9515, key ấy vẫn còn lượt nếu cần để reinstall, nếu đang dùng thì cố gắng đến ngày cuối xem coi ntn. Tăng thì gởi hình xác thực, không tăng mình sẽ gởi khoảng 300 ngày còn. Giờ có gởi thì khoảng 200 thôi, bạn theo chứ?
- @nilt02, cho dù key loại khác nhưng vẫn phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp, nếu cần gấp thì lấy ở "Dành cho ACE...". Hãy yên tâm.

ACE cần gấp thì có ở #1495 #1397 #1396 #1277 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn bro!

1Tranphong1

Búa Đá
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"
ps: không biết sao khóa trước mình lấy của bác h bị chặn nên lại nhờ bác tìm hộ mình key mới vậy.

minhquan2007

Búa Gỗ
Dành cho ACE chưa đạt yêu cầu hay cần gấp, đươc 07 ngày là thành viên VNZ là thấy.
Key Kaspersky Total Security for 4 devices [Expiration Date: 09-03-2020]
bạn ơi giúp mình với,hno mình active được 200 days, mình mới cài lại win m vào active và thử qua các Proxy đều báo lỗi này.bạn giúp mình với ạ.Thanks bạn nhiều nhiều ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.