This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quocdat6686

Búa Gỗ
Mình rất cảm ơn bạn! Mình xin chúc bạn luôn vui và nhìu sức khỏe

congminh11

Gà con
cho mình xin key của kis với bạn ạ
mình cám ơn nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- @matna1 @Ngockhanhuneti key đã lấy giờ đã tăng thêm 01 năm rồi, nếu có vào thì gởi hình xác thực nhé.
- Topic hiện vẫn mở nên ACE đừng thông tin về key ở inbox, hãy chịu khó gởi tại đây. Mong ACE thương mình.
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​

Gởi đến :

- @tiendat1139, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 2, đây là key gởi lần trước nhưng không vào lấy (theo lịch sử like) giờ đã tăng thêm 01 năm. Gởi hình xác thực nhé.
- @inti8, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @congminh11, topic không có XIN-CHO nếu vẫn cần thì gởi thông tin theo cú pháp. Không kèm trả lời+trích dẫn.
- @hoacat01, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Cố gắng tích lũy điểm để khỏi phải đi lại nhiều.
- @Long G, cho dù key không cùng loại nhưng vẫn phải 30 ngày sau mới có thể hổ trợ tiếp. Bạn có thể lấy ở chổ "Dành cho ACE.." rồi đến hẹn lại gởi thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.