This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

verdixy

Need help ?
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@quankhu123, key đã lấy, hôm nay đã tăng thêm 01 năm rồi. Thông tin để biết, nếu có vào thì cho hình xác thực trang trí topic nhé.
*********************************************************************************​

Gởi đến :

- @HongHai, đã gởi ở #1244, bạn quay lại đó lấy.
- @dungquoc, không gởi bài (post) nối tiếp như vậy là phạm quy của diễn đàn, nếu thấy không vừa ý bạn có thể thêm-bớt bằng cách nhấn vào nút "Sửa" rồi thay đổi nội dung. Lần này mình ngó lơ không báo xấu (report). Đừng giận.
- @super_spy, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Đây cũng là thành viên chỉ biết mỗi topic này, không buồn ngó ngàng đến chủ đề khác.
- @soai22, đã gởi ở #1301, bạn quay lại đó lấy.
- @DuyManh, dùng key đó kích hoạt cho các máy hiện có, sau 30 ngày gởi lại thông tin. Mình không thể gởi liền tù tì được! Hãy yên tâm.
- @navyblue, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy thì sẽ không có lần sau.
- @Lưu Tuấn Trình, hãy dùng đến hết hạn xem coi có gặp may như @quankhu123 không, nếu không mình sẽ gởi key khoảng 300 ngày còn. Được chứ?
- @ferrari0754, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Cố gắng tích lũy điểm.
- @saobien, gởi lần 2, cố gắng tích lũy điểm để lần sau được dài hơi-lặn sâu.
- @verdixy, gởi lần 2, đã đổi key và thông tin đừng kèm trả lời+trích dẫn.Hôm nay sao nhiều quá nên nhầm. Xin lỗi bạn.

ACE cần gấp thì có ở #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

anhl0v3ga

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'. Cảm ơn bạn!

Kaspersky Internet Security

quocdat6686

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'. Cảm ơn bạn!
Bạn hãy cho mình xin 01 key còn hạn lâu dài để mình active cho bố mình nhé! Thank bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn xem xem 01 năm.
Gởi đến :

- @batsonghiep, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @ainhi9ainhi9, không gởi bài (post) liền nhau, phạm quy của diễn đàn đấy. Nếu cần thêm-bớt nội dung thì nhấn vào nút "Sửa" rồi chỉnh sửa (edit) cho đủ ý. Vì đây là quy định của diễn đàn nên xin được nhắc. Đừng giận.
- @quocdat6686, rất trân trọng lòng hiếu thảo. Gởi thêm 01 năm.
- @alolo, có biết cách lấy không đây? Mình đã gởi hôm qua ở #1326, giờ bạn đến đó rồi nhấn "Like" -> nhấn "Nội dung Ẩn: @alolo" -> điều kỳ diệu sẽ hiện ra. Key còn lượt nên mình vẫn để và bạn chưa đạt yêu cầu nên đừng nhấn "Like" làm gì -> không có gì hiện ra.

ACE cần gấp thì có ở #1328 #1327 #1277 #1247 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

batsonghiep

Búa Đá
Cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn luôn vui, khỏe!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.