This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huylinh

Gà con
MÌNH CẢM ƠN NHIỀU

Huylinh

Gà con
@vathinh MÌNH CHƯA KÍCH HOẠT DÙNG PROXY BAO GIỜ, NHỜ AE HƯỚNG DẪN THÊM

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thông tin : ACE đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy, nếu đã lấy được ở topic khác thì xin quay lại sửa nội dung bài gởi. Cũng vậy nếu ACE không hài lòng với số ngày còn (gần 05 tháng - gần 03 năm tương ứng với điểm tương tác) thì xin đừng gởi thông tin. Cám ơn ACE đã đọc.
***********************************************************​
Gởi đến :

- @cuckootl, sao không báo thiếu mà lại xin lỗi vậy nè, mình đã bỏ sót bạn rồi. Xin lỗi + gởi thêm 03 tháng, bạn nhận luôn tại đây.
- @huuphucktvt, hãy tìm hiểu diễn dàn, qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @Huylinh, bạn tham khảo bài gởi của @vnsotara#494 trong topic này hay dùng VPN chọn vùng theo thông tin mình gởi.
- @Phuc Tran, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @trungpos, đã gởi ở #851, bạn quay lại lấy.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Sửa lần cuối:

ldhhuu

Búa Gỗ
16 ngày nữa là hết hạn, mình cần 1 key kis 2020 để thay, xin chủ thớt cho 1 key

ldhhuu

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security 2020'.Cảm ơn bạn

r3nx666

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security". Cảm ơn bạn nhiều.

cuckootl

Búa Gỗ Đôi
- @cuckootl, sao không báo thiếu mà lại xin lỗi vậy nè, mình đã bỏ sót bạn rồi. Xin lỗi + gởi thêm 03 tháng, bạn nhận luôn tại đây.
Thanks AD

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.