Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 45 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SonMH

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm "Kaspersky Internet Security" Cảm ơn bạn nhiều!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin:
Hành vi lấy key từ đây đi quanh trong+ngoài diễn đàn đã tái diễn,ai đó đừng vì cái key nhỏ bé-tầm thường buộc tôi phải trò chuyện cùng BQT và đừng nghĩ mất đi 'new nick' thì có là gì, nếu cần tôi sẽ đưa mấy Ông Kẹ (BQT) đến tận 'nick cụ' đấy.
Qua đây tôi xin ai đó hãy nghĩ đến ACE khác "người thực cần-chân chính".

***********************************************************​
Gởi đến :

- @Dragonfly2000, gởi lần 2 và key trước vẫn còn lượt.
- @thinhtran1608, đã gởi ở #851. Bạn quay lại lấy.
- @pqhuy43, sau 30 ngày mới có thể hỗ trợ tiếp. Key đã gởi vẫn còn lượt-hãy tận dụng.
- @SonMH, hãy tìm hiểu diễn đàn. Qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @nitranh09, đã nhận key mãi đên cuối năm 2022 mới hết hạn-vẫn còn lượt mà. Key loại này số lượt dành để reinstall là cả 100 đấy.

ACE cần gấp thì có ở #790 #817 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

thinhtran1608

Búa Gỗ
Thông tin:
Hành vi lấy key từ đây đi quanh trong+ngoài diễn đàn đã tái diễn,ai đó đừng vì cái key nhỏ bé-tầm thường buộc tôi phải trò chuyện cùng BQT và đừng nghĩ mất đi 'new nick' thì có là gì, nếu cần tôi sẽ đưa mấy Ông Kẹ (BQT) đến tận 'nick cụ' đấy.
Qua đây tôi xin ai đó hãy nghĩ đến ACE khác "người thực cần-chân chính".

***********************************************************​
Gởi đến :

- @Dragonfly2000, gởi lần 2 và key trước vẫn còn lượt.
- @thinhtran1608, đã gởi ở #851. Bạn quay lại lấy.
- @pqhuy43, sau 30 ngày mới có thể hỗ trợ tiếp. Key đã gởi vẫn còn lượt-hãy tận dụng.
- @SonMH, hãy tìm hiểu diễn đàn. Qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @nitranh09, đã nhận key mãi đên cuối năm 2022 mới hết hạn-vẫn còn lượt mà. Key loại này số lượt dành để reinstall là cả 100 đấy.

Thanks bác nhiều nhé, mình ad đc key hôm trước rồi, để lại cho người sau. Thank bác 1 lần nữa

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@nitranh09, bạn xem cách mình check key từ trước đến nay. Tuyệt đối chính xác. Hãy để ý xem coi đúng key gởi bạn không!?

Nếu hết lượt em nó sê báo ở hình 2 và tất nhiên sẽ không có hình 3.
Không biết bạn thuộc trình nào (voọc sĩ, hay ...) mà mới 30 ngày đã cài mới 2 lần. Nếu máy chưa ổn định nên lấy key ngắn ngày dùng.

Sửa lần cuối:

nitranh09

Rìu Vàng
@nitranh09, bạn xem cách mình check key từ trước đến nay. Tuyệt đối chính xác. Hãy để ý xem coi đúng key gởi bạn không!?
Nếu hết lượt em nó sê báo ở hình 2 và tất nhiên sẽ không có hình 3.
Không biết bạn thuộc trình nào (voọc sĩ, hay ...) mà mới 30 ngày đã cài mới 2 lần. Nếu máy chưa ổn định nên lấy key ngắn ngày dùng.
Vâng. Em sẽ chú ý. Em hay vọc máy. Build PC nâng cấp các thứ nên phải cài lại. Em sẽ xóa bài ko xin nữa. :(

Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm 'Kaspersky Internet Security

Do em vừa bị hỏng máy, phải cài lại, nên mất key ạ. Em cảm ơn bác

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
- Không lấy key đem qua diễn đàn khác.
- Tôi đăng ký để sử dụng cho riêng mình, hiện tại máy tôi đang cài bản dùng thử.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn gần 09 tháng trở lên.

Gởi đến :

- @uvLe01, trừ bớt 01 tháng vì gởi thông tin không theo cú pháp. Đừng giận!
- @taquochuytb, gởi lần 2 và key gởi lần trước vẫn còn lượt.

Sửa lần cuối:

Jack Eyeless

Búa Gỗ Đôi
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn gần 09 tháng trở lên.

Gởi đến :

- @uvLe01, trừ bớt 01 tháng vì gởi thông tin không theo cú pháp. Đừng giận!
- @taquochuytb, gởi lần 2 và key gởi lần trước vẫn còn lượt.

e cảm ơn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.