Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đén :

ACE mới đến với diễn đàn hãy tạm hài lòng với số ngày còn của key, sau 1 thời gian cùng sinh hoạt - trao đổi kinh nghiệm, kiến thức - chia sẻ chút tài lẻ ... thì ACE sẽ được sự như ý thôi.

Sửa lần cuối:

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security for Android'. Cảm ơn bạn

TAT2808

Búa Gỗ
Gởi đén :

ACE mới đến với diễn đàn hãy tạm hài lòng với số ngày còn của key, sau 1 thời gian cùng sinh hoạt - trao đổi kinh nghiệm, kiến thức - chia sẻ chút tài lẻ ... thì ACE sẽ được sự như ý thôi.
Sao em like rồi mà vẫn không xem được vậy?
Nó ghi "Nội dung ẩn cho người dùng có id: 85020"

vietke0001

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Cảm ơn vathinh mình đã nhận được key và nhưng không active được do lỗi "Activation code is invalid in this region". Bạn giúp mình với nhé! Cảm ơn bạn!
Nếu báo "Activation code is invalid in this region" là đòi hỏi proxy nhưng key vẫn còn lượt, mình vừa kiểm tra thì đã hết lượt. Vậy là bạn kích hoạt rồi phải không?

À hình như anh ghi nhầm id của em rồi
Em là 80520 chứ không phải 85020
Đúng vậy, đã sửa. Xin lỗi nha!

Kaspersky
Secure Connection
cho mình xin key này với
thank you
Key thì có nhưng không có mail-pass nên chịu, 1 key dùng cho 1 user + 5 kết nối. Theo mình, người dùng chung đi đâu-về đâu chủ key đều biết. Bạn dùng VPN khác đi, nếu dùng IPVanish thì inbox mình gởi vài account.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đén :

Ghi chú:
ACE đã gởi thông tin nếu vào trể chịu khó tìm, mình không cập nhật lại. Nếu ACE đã nhận được key ở topic khác xin vui lòng vào lại và sửa thông tin để mình không gởi. Phí lắm.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.