Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 58 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrbean888

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Cảm ơn bạn nhiều!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​
Gởi đén :

- @jupiterhaac, gởi lần 2.
- @mrbean888, hôm qua đã gởi ở đây bạn quay lại lấy.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại (không trích dẫn lại bài viết của mình), nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​
- @navyblue, key đã lấy tăng 01 năm [Expiration Date: 01-07-2022], nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp đi.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại (không trích dẫn lại bài viết của mình), nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

The pharmacist

Rìu Vàng Đôi
Tài khoản bị khóa
if you please , I need kaspersky password manager key

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Điều kiện cao quá, mình mới quay lại diễn đàn nên bị tụt hạng. dù sao cũng cám ơn bác chia sẻ
Bạn @ boyiugirlsvip thân mến, không khó để kiếm điểm reaction, bạn phải ghé thăm những bài viết mà mình thích và bình luận (bản thân mình là người nước ngoài và gặp khá nhiều khó khăn với ngôn ngữ tiếng Việt).
Một cái ôm{hug}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.