Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lovelysss

Rìu Bạc
À ra là topic chỉ được nhận key do chủ topic share. Mình không biết nên cho mình xin lỗi nhé. Mình chỉ có ý muốn giúp các bạn đang tìm key thôi. Còn share để câu like thì mình có thể làm theo cách những bạn khác trên đây mà? Đâu cần phải tìm key để câu like? Xin lỗi bạn chủ top 1 lần nữa vì đã ko đọc kỹ #1 nha

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
MOD đâu rồi nhỉ @kuncine xin like kìa :eek:
Cảm ơn bạn đã giúp Mod phát hiện ra những trường hợp vi phạm nhưng bạn nên nhấn vào nút Báo xấu để các Mod thuận tiện hơn trong việc xử lý thay vì đăng comment như thế này nhé!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Internet Security 232 days for 1 device

Kaspersky Anti-Virus 227 days for 3 devices

Key KTS ở #92, KIS ở #202, KIS ở #161, KAV ở #160, KAV ở #161 & KAV ở #56 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé.

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Total Security 146 days for 1 device

Key KTS ở #92, KIS ở #202, KIS ở #161, KAV ở #160, KAV ở #161 & KAV ở #56 vẫn còn lượt nhé ACE !!!!

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần vừa đến với diễn đàn, đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh nhé.

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!!!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Total Security 338 days for 3 devices

Sửa lần cuối:

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
vathinh tôi sẽ biết ơn mãi mãi rằng bạn có rất nhiều may mắn trong cuộc sống cảm ơn bạn rất nhiều vì những đóng góp của bạn

Hamano Kaito

Moderator
Chỉ có mấy likes để lấy key mà ghi ko đủ likes !? Mấy comment dạng này về sau mình del hết.
Mình cố tình ko del comment như vậy để giúp các bạn, nhưng ko nên lạm dụng quá nhé.
Những comment ngoài lề cũng sẽ bị xóa hết nhé. Một ngày các bạn chỉ có thể comment 1 câu thôi. Câu thứ 2 trở lên là spam nhé <== làm vậy tránh tình trạng loãng topic
Các bạn vào trước giúp likes các bạn vào sau nhé.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Cảm ơn bạn đã giúp Mod phát hiện ra những trường hợp vi phạm nhưng bạn nên nhấn vào nút Báo xấu để các Mod thuận tiện hơn trong việc xử lý thay vì đăng comment như thế này nhé!
hihi, chưa từng biết nút "báo xấu" có ý nghĩa gì, cảm ơn đã cho mình biết

gefarahede

Junior Moderator
@vathinh @Ctrl+S

Tôi thích các quy tắc mới bởi ý kiến.

Bình luận được kiểm soát nhiều hơn.

Bạn chỉ cần mở rộng quy tắc lên 100 hoặc 200 bình luận để chỉ những người cần nó mới có thể xem thông tin và tồn tại lâu hơn. :)

Nếu bạn không thể cấu hình 2 quy tắc cùng một lúc thì càng tốt.
"Nhận xét" + "Thích"

Sửa lần cuối:

haidx86

Búa Gỗ Đôi
Kaspersky Total Security 338 days for 3 devices

No quote

Mình đã thử và thành công, cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.