Chia sẻ - Chia Sẻ Gramarly Account Premium | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia Sẻ Gramarly Account Premium

Grammarly là một công cụ viết giúp bạn kiểm tra một số loại lỗi.

Ngữ pháp và dấu câu
Nó phát hiện các lỗi ngữ pháp và dấu câu - cơ bản đến nâng cao. Nó cũng cung cấp các đề xuất và hướng dẫn theo thời gian thực về cách sửa chữa những sai lầm này.

Kiểm tra chính tả
Nó cũng là một công cụ kiểm tra chính tả mạnh mẽ giúp cho văn bản của bạn không bị lỗi. Nó cũng là một công cụ kiểm tra chính tả mạnh mẽ.

Đạo văn
Grammarly phát hiện đạo văn, bằng cách so sánh bài viết của bạn với hàng tỷ trang web trên web.

Phong cách viết
Nó cũng sẽ giúp bạn tự chỉnh sửa công việc của mình bằng cách cung cấp thông tin chuyên sâu theo thời gian thực về điểm số dễ đọc, độ dài câu, v.v. Điều này cực kỳ hữu ích để điều chỉnh phong cách viết dành riêng cho thể loại của bạn cho một đối tượng cụ thể.

Checked: 11/5/2020
No quote
ôi trồi ơi, em đội ơn bác, em tìm mãi mới ra vì đang cần để viết cv tiếng anh

vpdoom

Gà con

Ngữ pháp và dấu câu
Nó phát hiện các lỗi ngữ pháp và dấu câu - cơ bản đến nâng cao. Nó cũng cung cấp các đề xuất và hướng dẫn theo thời gian thực về cách sửa chữa những sai lầm này.

Kiểm tra chính tả
Nó cũng là một công cụ kiểm tra chính tả mạnh mẽ giúp cho văn bản của bạn không bị lỗi. Nó cũng là một công cụ kiểm tra chính tả mạnh mẽ.

Đạo văn
Grammarly phát hiện đạo văn, bằng cách so sánh bài viết của bạn với hàng tỷ trang web trên web.

Phong cách viết
Nó cũng sẽ giúp bạn tự chỉnh sửa công việc của mình bằng cách cung cấp thông tin chuyên sâu theo thời gian thực về điểm số dễ đọc, độ dài câu, v.v. Điều này cực kỳ hữu ích để điều chỉnh phong cách viết dành riêng cho thể loại của bạn cho một đối tượng cụ thể.

No quote

bangquynh

Gà con
Cám ơn bạn rất nhiều, tính năng Premium hay quá, hy vọng sẽ sử dụng được lâu.

fbi098

Gà con

Ngữ pháp và dấu câu

Kiểm tra chính tả

Đạo văn

Phong cách viết

No quote
like bac