Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có tài khoản @msedu.edu.vn cho mình xin để đăng ký dạy online Zoom. Cảmơn bạn nhiều!
Bạn đăng nhập zoom bằng acc này nhé (được 100 hs và ko bị lim40):
Văn bản ẩn cho người dùng: langtu2112

Sửa lần cuối:

iduong

Gà con
Mình giáo viên dạy kèm.
Bạn Giúp mình 1 account A1 Plus để dùng MS Team được không?

Lang Thang

Rìu Chiến
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xem phần đính kèm 26834
Trường em dùng Goog Meet để dạy học (Thống nhất cả trường dùng ứng dụng này). Nhà trường lại chưa cấp mail .edu nên giáo viên tự thân vận động: dùng gmail cá nhân nên bị hạn chế nhiều tính năng. Em cần nhất là tính năng GIƠ TAY để phát biểu. Bác có thể giúp em một gmai (Tài khoản) có tính Google Workspace fo Education hay GMAIL, Tài khoản gì gì cũng được: em cần thêm tính năng GIƠ TAY thôi nếu tnhiều tính năng hơn thì càng tốt. Cảm ơn bác nhiều.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Trường em dùng Goog Meet để dạy học (Thống nhất cả trường dùng ứng dụng này). Nhà trường lại chưa cấp mail .edu nên giáo viên tự thân vận động: dùng gmail cá nhân nên bị hạn chế nhiều tính năng. Em cần nhất là tính năng GIƠ TAY để phát biểu. Bác có thể giúp em một gmai (Tài khoản) có tính Google Workspace fo Education hay GMAIL, Tài khoản gì gì cũng được: em cần thêm tính năng GIƠ TAY thôi nếu tnhiều tính năng hơn thì càng tốt. Cảm ơn bác nhiều.
Oh! cái này thì mình bó tay ko biết tính năng này vì mình ko phải nhà giáo.
Nghe nói phải là Google Workspace sau đây: Essentials; Business Standard; Business Plus, Enterprise Essentials, Enterprise Standard, Enterprise Plus, Education Fundamentals, Education Plus, Education Standard, Teaching and Learning Upgrade, G Suite Business, Nonprofits, Người đăng ký Workspace Individual . . .
- Trước đây mình cũng có giúp một số thầy cô tạo Gmail edu nhưng hiện nay GG đã edit ko tạo được nữa.
- Hình như trong forum cũng có topic chia sẻ G Suite, bạn tìm xin thử.