Chia sẻ  Chat GPT đã chính thức cho phép đăng ký với số điện thoại Việt Nam

Santoso

ChatGPT là một hệ thống trí tuệ nhân tạo (AI) được phát triển bởi OpenAI. Nó được thiết kế để tương tác với con người thông qua văn bản, cung cấp câu trả lời và hỗ trợ trong nhiều loại nhiệm vụ và trò chuyện khác nhau. ChatGPT có khả năng thực hiện các nhiệm vụ như trả lời câu hỏi, cung cấp thông tin, thực hiện nhiệm vụ ngôn ngữ tự nhiên và thậm chí cung cấp tư vấn trong một loạt các lĩnh vực.

Bên cạnh đó, nhờ vào chat GPT bạn có thể thực hiện được các công việc như soạn - gửi email đến khách hàng, viết bài luận văn, code và content. Giờ đây, bạn có thể dùng chat GPT hoàn toàn miễn phí và có thể nâng cấp lên bản Plus nếu cần thiết.
-----------------------------------------------------
- Mọi người có thể truy cập: https://chat.openai.com/auth/login để tiến hành đăng ký tài khoản.
- Nhập email và mật khẩu vào, sau đó xác nhận bằng thư gởi đến trong mail.
- Tại cửa sổ mới mở, tiến hành nhập số điện thoại vào.

Lưu ý nếu đợi mãi mà không thấy mã OTP trả về, bạn hãy tiến hành tải Whatapp và đăng ký bằng số điện thoại mà bạn đăng ký Chat GPT khi nãy, sau khi đăng ký xong, hãy nhấn resend OTP tại Chat GPT và bạn sẽ được gởi OTP về điện thoại ngay lập tức.

Chỉ là chưa biết có thể dùng thẻ VN để thanh toán Plus và API chưa thôi, mình không có nhu cầu nên không thử, bác nào thử thì cho mọi người biết nhé. Thế này thì các shop bác tài khoản chat GPT lại không vui.

Bài viết có tham khảo cách fix không nhận OTP từ nhóm nghiện trick.

Sửa lần cuối:
Trả lời

newguy999

Rìu Sắt Đôi
trên android, đã cài đc chatgpt chính thống cho tk vùng VN. ae dùng ios thử xem vào appstore có chatgpt chwea?

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Phải chuyển vùng appstore mới được chứ việt nam chưa thấy có.

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Bác nào đăng ký rồi thử add thẻ ngân hàng Việt Nam được hay không?
Em lúc trước add thẻ VN không đc.

Trong Le

Rìu Vàng
hi vọng nó giảm giá cho thị trường nghèo như VN, chứ áp giá tiền USD vào VN thì hơi đuối...

Trong Le

Rìu Vàng
Đã thử và thành công!
Rất nhanh!
Lúc trước mua 1 cái chính chủ mất 10k. Giờ tự đăng ký cảm giác rất sướng!

trinhh

Búa Gỗ
mình có 2 máy, một máy đăng ký thành công, sử dụng bình thường, máy kia muốn đăng nhập tài khoản mà ấn login không tải trang, đứng yên luôn.

MrBoomba

Búa Đá
Đã đăng ký thành công nhé các bác, cũng phải resend mới nhận đc OTP, nhưng cũng nhanh.

binjacksion

Gà con
đăng ký xong được luôn, gửi OTP về nhanh lắm. mail mới, sdt mới, không biết các bác thế nào ?