Hỏi/ Thắc mắc - Chặn 1 số trang web trên coccoc, chrome, firefox! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chặn 1 số trang web trên coccoc, chrome, firefox!

ga con nho

Gà con
Phòng làm việc của mình có 5 pc, mình muốn cho mọi người lên mạng chỉ xem được 1 số trang, như 24h , báo mới để đọc báo thôi, mình muốn chặn mấy trang xem phim, facebook để tập trumg làm việc. Các bạn giúp mình! Thanks nhé

SenDalat9x

Rìu Sắt
Bỏ coccoc đi. Từ cái lúc phát hiện ra nó giờ của tàu khựa, thu thập dữ liệu người dùng cho tàu là tẩy chay hết rồi. Cứ dùng chrome đi, tốt hơn, an toàn hơn.

ga con nho

Gà con
SET block cái địa chỉ kia trên router {baffle}
Hướng dẫn cụ thể được k bạn

caniquyvnz

Rìu Bạc
Bỏ coccoc đi. Từ cái lúc phát hiện ra nó giờ của tàu khựa, thu thập dữ liệu người dùng cho tàu là tẩy chay hết rồi. Cứ dùng chrome đi, tốt hơn, an toàn hơn.
THIETTTTTTTTTTTTTTT HẢ BẠN????? ( mình search báo báo 99% thị phần cho đức muwh ! đây phải bán cho khựa?) MÌNH TƯỞNG ĐÓ LÀ SẢN PHẨM CỦA NGƯỜI VIỆT CHỨ??? MÌNH LUÔN ỦNG HỘ CHO NGƯỜI MÌNH

SenDalat9x

Rìu Sắt
THIETTTTTTTTTTTTTTT HẢ BẠN????? ( mình search báo báo 99% thị phần cho đức muwh ! đây phải bán cho khựa?) MÌNH TƯỞNG ĐÓ LÀ SẢN PHẨM CỦA NGƯỜI VIỆT CHỨ??? MÌNH LUÔN ỦNG HỘ CHO NGƯỜI MÌNH

Trước của người Việt làm, từ lâu lắm rồi. Hồi đó t cũng dùng ủng hộ 1 thời gian ngắn (Nhưng ko = chrome nên lại bỏ về). Từ hồi nó bán cho khựa thì t vứt hẳn rồi, nó thu thập dữ liệu cá nhân bị bao cộng động IT kêu gọi tẩy chay :)).

congdongnet

Búa Đá Đôi

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tìm phần mềm này Net Monitor Employees Pro download từ bản 5.6 trở lên sẽ đỡ bị ngốn CPU, nhưng nó chuyên trị mấy thành phần chơi game hay lướt facebook trong giờ làm việc, đầy đủ chức năng thiết yếu.

dongdateh

Gà con
Một cách khác đơn giản là trong Google Chrome bạn có thể sử dụng cái ExtensionsWhitelist Manager trong Extensions Options bạn nhập vào các trang web cho phép truy cập sau đó chọn Block pages from websites not in my list.
Còn nếu bạn muốn quản lý một cách chuyên nghiệp thì bắt buộc bạn phải trang bị một firewall cứng hoặc mềm.
Thân chào!