PM Hệ thống - CCleaner Professional (cập nhật) - Phần mềm dọn dẹp, tăng tốc máy tính! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống CCleaner Professional (cập nhật) - Phần mềm dọn dẹp, tăng tốc máy tính!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

likeifyoulike

Rìu Vàng
Mình không nhớ dùng từ đời nào, chỉ dùng 1 key van der Linden gì đó, rồi khi có bản update, thì vào trang chủ của cc tải bản cài Pro về cài đè lên là được mà nhở, để thử lại xem nào
Như tôi đã nói ở trên mà bạn @phj4nhpr09xx đã Ghim ở #2 là chỉ cần download ccleaner từ trang chủ, mặc định từ trang chủ khi bạn tải về luôn là bản free. Sau đó bạn chỉ cần chèn 2 file chiết xuất bản quyền (Cái này là một dạng chia sẻ key bản quyền kiểu "lưu hành nội bộ" để tránh bị Public, key nhanh chóng bị die chứ không phải c.r.ac.k vì có thể update online mà không phải chèn file Host) là đã thành bản PRO rồi.

likeifyoulike

Rìu Vàng
Cho mình xin File hoặc key có bản quyền đó với nhé!
Mình thật sự xin lỗi vì những bất tiện của forum là không cho đính kèm tệp trong phần "tin nhắn" mà chỉ cho phép đính kèm tệp trong phần bình luận. Mà đăng kèm key public trong phần bình luận này thì vi phạm quy định của diễn đàn sẽ bị banned nick. Bạn vui lòng để lại email ở bình luận bên dưới để mình gửi qua.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thật sự xin lỗi vì những bất tiện của forum là không cho đính kèm tệp trong phần "tin nhắn" mà chỉ cho phép đính kèm tệp trong phần bình luận. Mà đăng kèm key public trong phần bình luận này thì vi phạm quy định của diễn đàn sẽ bị banned nick. Bạn vui lòng để lại email ở bình luận bên dưới để mình gửi qua.

Bạn có thể nén tập đó lại, đặt pass, rồi up lên 1 server nào đó rồi chia sẻ link cho mọi người qua tin nhắn là được ;)

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Email: "[email protected]"

nick 11K

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Email: "[email protected]"
Nó là file đính kèm của tôi post #14 đó . cái gì mà quan trọng dữ vậy trời , đồ yêu ko ai dùng
Tôi vất sọt rác cả cái key chỉ giữ lại 2 file đó . Key bác levanchagl cho tôi vẫn sống đến ngày hôm nay nhưng cho ko dùng lâu lắm rồi

likeifyoulike

Rìu Vàng
Thử cái file đính kèm phía dưới

Cài bản mới nhất paste vào thư mục cài đặt , lâu rồi ko dùng , có key online cũng vất nốt rồi key được bác levancha cho lúc bên dotcom
@duc1451963
Bạn có thể tải file đính kèm ở trên. Tôi cũng tính post bài như kiểu bạn này, nhưng sợ bị banned nick vì vi phạm quy định của diễn đàn về bản quyền sở hữu trí tuệ nên thôi. Tính gửi mail cho bạn mà Gmail nó chặn file bản quyền ác quá nên thôi mạc dù đã nén ZIP.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cái này là một dạng chia sẻ key bản quyền kiểu "lưu hành nội bộ" để tránh bị Public, key nhanh chóng bị die chứ không phải c.r.ac.k vì có thể update online mà không phải chèn file Host)

Gì mà lưu hành nội bộ nghe ghê thế, CCleaner nó làm ngơ không cho die thôi, chứ muốn die thì cũng die lâu rồi,key cũng public cũng lâu lắm rồi, 2 cái file kia cũng nhập key nó tự gen ra thôi. thay vì nhập key thì có thể dùng 2 file đó để kích hoạt.

Luôn tiện post key Online cho ai cần, file key làm gì cho rắc rối :v
Lưu ý: không chặn host hay tắt mạng gì cả, cứ cài bản gốc trên trang chủ rồi đến phần nhập key rồi nhập thôi.

Key 1:
Name: (tùy ý)
License key: C2YW-GCVX-C7FB-5GMY-IZPC

Key 2:
Name: R J van der Linden
License Key: CN9X-US28-F6RR-EY9M-YTQC

Nhớ like comment cho mình kiếm ít điểm :v

Demo hình :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

likeifyoulike

Rìu Vàng
Gì mà lưu hành nội bộ nghe ghê thế, CCleaner nó làm ngơ không cho die thôi, chứ muốn die thì cũng die lâu rồi,key cũng public cũng lâu lắm rồi, 2 cái file kia cũng nhập key nó tự gen ra thôi. thay vì nhập key thì có thể dùng 2 file đó để kích hoạt.

Lưu ý: không chặn host hay tắt mạng gì cả, cứ cài bản gốc trên trang chủ rồi đến phần nhập key rồi nhập thôi.

Key 1:

Key 2:

Xem phần đính kèm 507
Cái key này thì ai chả biết. Bạn vui lòng đọc lại quy định mới của diễn đàn nhé. Chứ đăng key kiểu này mình cũng đăng lâu rồi.

likeifyoulike

Rìu Vàng

Key 1:

Key 2:

Xem phần đính kèm 507
Mình thấy bình luận của bạn thiếu tôn trọng diễn đàn. Đề nghị GroupAdmin @Cloud banned những nick kiểu này.
Mời bạn đọc quy định mới của diễn đàn Tại Đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.