CargoWiz + Trial reset - Phần mềm xếp hàng hóa lên container! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

anhhungvmhp

Búa Gỗ
Bác chủ thớt quất phần mềm EasyCargo giúp mình với. Cảm ơn bác <3

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm đó nó quản lý giấy phép trực tiếp trên máy chủ, ko có bộ cài luôn nên ko làm được đâu. Trong 4 hãng phần mềm thì hãng này mình bó tay.

Trong 4 hãng thì bác làm được cái CubeIQ và CargoWiz, 1 cái EasyCargo không làm được, còn cái LoadCargo.in có được không bác? :D

JasonH

Gà con
Trial của soft này ở dạng tạo khóa và file để kích hoạt trial. Còn trial key serial mà bạn nói là kiểu trial khác nữa
Tùy vào nhà phát triển phần mềm mà họ cho người dùng thử trial như thế nào thôi. Nếu kiểu trial như bạn nói khá khó để làm trialreset bạn chỉ có thể dùng cra-ck hoặc đóng băng trial thôi còn (còn trialreset sẽ khá tốn thời gian vì cần key để kích hoạt lại mới có trial tiếp, mà key thì từ nhà phát triển bạn cứ xin riết họ ko cho nữa đâu)
vậy bây h nếu mình muốn chạy reset trial mà xài vô hạn giống ad nói . thì phải làm cách nào ạ? vì là dân nghiệp dư nên có thể mình hỏi hơi ngu chút xíu . tks ad nhiều :D

Hamano Kaito

Moderator
Trong 4 hãng thì bác làm được cái CubeIQ và CargoWiz, 1 cái EasyCargo không làm được, còn cái LoadCargo.in có được không bác? :D

LoadCargo mình ko share !

vậy bây h nếu mình muốn chạy reset trial mà xài vô hạn giống ad nói . thì phải làm cách nào ạ? vì là dân nghiệp dư nên có thể mình hỏi hơi ngu chút xíu . tks ad nhiều :D

Ko thể làm vô hạn được, soft nó bảo mật rồi. Ko có cách nào khác ngoài patch nó, còn muốn dùng trialreset hiện tại thì cứ gần hết ngày (hoặc hết ngày) thì chạy lại <== chỉ có cách này thôi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
LoadCargo mình ko share !

Ko thể làm vô hạn được, soft nó bảo mật rồi. Ko có cách nào khác ngoài patch nó, còn muốn dùng trialreset hiện tại thì cứ gần hết ngày (hoặc hết ngày) thì chạy lại <== chỉ có cách này thôi

Sao không share được vậy bác? Phần mềm này bị gì hả? :D

anhhungvmhp

Búa Gỗ
Bạn chủ thớt làm giúp anh em cái trial reset của Ccleaner được không?
Cảm ơn :D