CargoWiz + Trial reset - Phần mềm xếp hàng hóa lên container! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cảm ơn bạn nhưng bấm F5 hoài kg thấy link reset

Nếu như sau khi LIKE rồi mà bạn vẫn không thấy link ẩn thì bên dưới link là của bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: thuonghien04

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

tommytho

Gà con
CargoWiz là phần mềm giúp xếp hàng hóa lên container một cách nhanh chóng và tiện lợi, đã được sử dụng tại nhiều quốc gia trên thế giới và tạo được sự tin cậy bởi người dùng.

Dễ sử dụng

Thiết kế của ứng dụng dựa trên xu hướng mới nhất của các ứng dụng trên iPad: rõ ràng và đơn giản. Các nút và tùy chọn được hiển thị khi cần thiết. Hướng dẫn từng bước giúp bạn lên sơ đồ chất xếp hàng hóa của bạn thuận lợi và nhanh chóng hơn.

Tiết kiệm khoảng trống và thời gian

Với việc sắp xếp chuẩn xác hàng hóa, không gian trong cargo sẽ được sử dụng hiệu quả hơn và tiết kiệm phí vận tải. Quá trình sắp xếp hàng hóa dễ dàng với CargoWiz tiết kiệm thời gian và chi phí phát sinh cho bạn.

Mô phỏng tốt nhất

Kết quả của cách bố trí được mô phỏng 3D theo thời gian thực. Công nghệ 3D Unity, được dùng trong các trò chơi điện tử, được sử dụng để cung cấp cái nhìn trực quan của hàng hóa trong xe tải hoặc xe rơ-mooc. Bản báo cáo có thể được in chỉ với 2 lần click chuột.

Download file cài đặt từ trang chủ

Download file trial reset:

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân! Ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này để mình fix lại nhanh nhất có thể nhé! Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
Thank chủ thớt

Hamano Kaito

Moderator
Sao minh đã làm các bước rồi mà vẫn không tải được file Cr@ck, bạn có thể gửi cho mình vào mail [email protected]

Chỉ cần likes bài ở #1 là nó sẽ hiện ra liền, mình đã lấy 1 nick bình thường và thử thành công.
Chủ topic ko cần phải gởi Inbox gì nữa hết | Hình như Admin thay đổi Add-on và fix lỗi này rồi !

thienleQB

Gà con
ai tải được bản này cho mình xin với ạ
Fix cho :
Link | No quote
Link gồm bộ cài lẫn fix | chạy fix sau 45 days hết hạn
Mình chỉ làm mỗi một build này thôi, sau này nếu bị fix đi thì mình sẽ ko làm lại nha.
Mod có thể lập topic rồi cho bao nhiêu like để lấy link cũng được, sau đó xóa link của mình dùm........
P/s: Good Luck!!

annguyen157

Gà con
CargoWiz là phần mềm giúp xếp hàng hóa lên container một cách nhanh chóng và tiện lợi, đã được sử dụng tại nhiều quốc gia trên thế giới và tạo được sự tin cậy bởi người dùng.

Dễ sử dụng

Thiết kế của ứng dụng dựa trên xu hướng mới nhất của các ứng dụng trên iPad: rõ ràng và đơn giản. Các nút và tùy chọn được hiển thị khi cần thiết. Hướng dẫn từng bước giúp bạn lên sơ đồ chất xếp hàng hóa của bạn thuận lợi và nhanh chóng hơn.

Tiết kiệm khoảng trống và thời gian

Với việc sắp xếp chuẩn xác hàng hóa, không gian trong cargo sẽ được sử dụng hiệu quả hơn và tiết kiệm phí vận tải. Quá trình sắp xếp hàng hóa dễ dàng với CargoWiz tiết kiệm thời gian và chi phí phát sinh cho bạn.

Mô phỏng tốt nhất

Kết quả của cách bố trí được mô phỏng 3D theo thời gian thực. Công nghệ 3D Unity, được dùng trong các trò chơi điện tử, được sử dụng để cung cấp cái nhìn trực quan của hàng hóa trong xe tải hoặc xe rơ-mooc. Bản báo cáo có thể được in chỉ với 2 lần click chuột.

Download file cài đặt từ trang chủ

Download file trial reset:

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân! Ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này để mình fix lại nhanh nhất có thể nhé! Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
rất hữa ích. cảm ơn nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Trong 4 phần mềm đó, thì mình trialreset được 3. Còn 1 phần mềm nó quản lý database bằng máy chủ nên ko làm gì được ! {tongue}

Thế bác làm được cái nào thì share lên đây cho em để em post, cái nào làm rồi thì thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bạn, mình copy file Cr@ck vào nhưng mở không được, cảm ơn bạn !

Cái này chỉ là file reset ngày cho phần mềm chứ không phải là cr@ck full bạn nhé :) Bạn cứ dùng hết 20 ngày, dùng 20 ngày xong thì bạn chạy lại file reset và bạn tiếp tục dùng 20 ngày nữa :) Soft này thuộc dạng hàng hiếm nên có file reset dùng như thế này là may mắn lắm rồi đó bạn ;)

JasonH

Gà con
ad cho mình hỏi là phần mềm này mình chạy reset
trial đc mấy lần ạ? .

JasonH

Gà con
là mình dùng key serial để reset trial mỗi lần hết hạn đúng ko ad ?

Hamano Kaito

Moderator
là mình dùng key serial để reset trial mỗi lần hết hạn đúng ko ad ?

Trial của soft này ở dạng tạo khóa và file để kích hoạt trial. Còn trial key serial mà bạn nói là kiểu trial khác nữa
Tùy vào nhà phát triển phần mềm mà họ cho người dùng thử trial như thế nào thôi. Nếu kiểu trial như bạn nói khá khó để làm trialreset bạn chỉ có thể dùng cra-ck hoặc đóng băng trial thôi còn (còn trialreset sẽ khá tốn thời gian vì cần key để kích hoạt lại mới có trial tiếp, mà key thì từ nhà phát triển bạn cứ xin riết họ ko cho nữa đâu)