This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

FreeSoft CapCut Desktop Free v.3.9.0.1459/Video Editor for Android v.12.0.0 b12000200 (Pro) (Clone) (Stable) - Trình chỉnh sửa video miễn phí

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bản này là Pro luôn hả ad, công nhận Capcut tìm bản Cờ Rắc khó thật, đang tìm bản 3.6 hoài mà không ra nổi.

bản free thôi ,window khó ai bẻ khoá được, qua bên android mình có cập nhật một số account pro cho pc hoặc đt đó

KingOfKings

Búa Đá
Cho hỏi bản Pro trên Android còn bị lổi mạng ko , đang dùng 1 số bản MOD bị dính lổi này

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
CapCut Desktop Free v.3.9.0.1459/Video Editor for Android v.12.0.0 b12000200 (Pro) (Clone) (Stable) - New update version

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Mod ơi, cái bản capcut cho pc ấy gọi là pro nhưng khi xuất video nó ko cho xuất đâu. Phí bao công căn chỉnh các kiểu. Nó cứ hiện mấy tính năng mình đã dùng ấy phải là pro xịn mới cho xuất. còn ko thì phải tắt hết mấy cái pro mình vừa dùng đi thì mới xuất video đc! Mong Mod làm bản cr@ck thành pro ấy cho ae. Nếu cần có thể done gửi mod. thanks

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
còn bản apk co android thì giờ nó cứ hiện cái update bản clone j ấy, xong chạm vào là mở lên trang web tải về, còn ko thì tắt trang web đó đi rồi mới dùng capcut android đc. tuy các tính năng ổn, dùng xong xuất video tốt nhưng cũng ko đăng nhập tiktok để đồng bộ hóa đc đâu. ko biết mọi ng dùng có sao ko?