This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Cấp 500 Slot Key Kích Hoạt Sử Dụng rarlab Singer - Cho anh em nào quan tâm chơi. Vì mình dùng Linux giờ không quan tâm mấy bản quyền đó nữa

Long Sao

Junior Moderator
Có tools tạo mà bác
Đúng là có tool tạo nhưng mà không phải ai cũng dùng và cũng dám dùng vì sợ sự cố bạn ạ. Đâu phải ai cũng dám dùng vì biết dùng app đó không khéo được khuyến mãi thêm cái gì đó thì chỉ có khổ do đó số người hiểu được ít. Sắp tới mình chia sẽ vậy thêm. Ai cần thì tiếp còn không mình sẽ đăng các lic đại trà và lic của cá nhân mình. Nói chung sẽ ra lic mới hơn nữa. Thực ra giờ cũng ít người dùng đặc biệt như mình dùng Linux thì lại không dùng nữa. Vì công cụ có sẳn rồi không cần phải đụng thêm key cũng gì

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa

Hình như bạn kia đúng rồi á môn chủ.

newguy999

Rìu Sắt Đôi
thank ad, cho mình xin 1 key nhé
edit: đã nhận được mail. thanks

Sửa lần cuối:

Minh Hieu Real

Búa Đá
, nhg sao mấy bác lại thích dùng key nhỉ, winrar nó chỉ bảo đăng kí chứ vượt qua 40 ngày vẫn dùng đc bth

Long Sao

Junior Moderator
, nhg sao mấy bác lại thích dùng key nhỉ, winrar nó chỉ bảo đăng kí chứ vượt qua 40 ngày vẫn dùng đc bth
Thứ nhất không xài key thì sao? Làm công việc và bị làm phiền bởi thông báo. Cái thông báo đó khiến chúng ta gọi là thiếu chuyên nghiệp và cái gì nhiều mà cái key kích hoạt sử dụng rar mà không có nữa thì cũng hơi khó nói sự vui tính trong thời đại này rồi một là không xài key vì không có key mà xài hoặc nên xài key chứ bạn bè mượn máy rồi bấm nén hay giải nén bạn bè thấy cái thông báo 40 ngày. Bạn nghĩ bạn có vui không khi bị bạn bè cười mỉm. Đó là nói trên phương diện vui tính. Còn cái gì đâu. Có người có cần thì phải có người chia sẽ đó là bình thường cũng là sẽ giúp cho mọi người nhiều việc tốt nhất cho cuộc đời này là niềm vui trong mọi thứ hơi cầu toàn một chút thôi là đủ