Yêu cầu Game - Cần tìm giúp bản Mod Diablo 2 ngày xưa ạ? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Game Cần tìm giúp bản Mod Diablo 2 ngày xưa ạ?

boyzandoi9x

Gà con
Mình tải về cài ko chạy được cứ báo lỗi mãi thôi. Nên thôi ko chơi nữa
Mình dùng Win 11, với bản chưa mod thì chạy im ru nhưng lên mod là ko chơi được
chắc máy bạn k tương thích mod chăng, vì máy lap mình win 10 và máy PC case bàn win 7 ,2 win chạy ầm ầm k vấn đề gì bạn à {baffle}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Windows 11 tương thích game với phần mềm có lẽ còn là 1 vấn đề và trở ngại lớn :D

hwngART

Gà con
Hell on Earth mình nhớ không nhầm là bản đó :D xưa chơi đi chơi lại, sau DIII ra mà chơi thử lại không còn cái cảm xúc như trước nữa!

NAM PHONG

Gà con
Mình xin share file Patch Hell On Earth ngày xưa cũng như trọn bộ DIABLO II Lord Of Destruction link down load GG Drive và link dự phòng , chúc Ae chơi game vui vẻ , tìm lại cảm giác xưa nhé !!!
Các link download các bạn cứ copy ở phần trích dẫn rồi dán lên trình duyệt mà tải về, ko Quảng cáo,ko rút gọn!

Patch Hell On Earth :

Diablo II LOD + Patch + Cr@ck Full ISO + Hướng dẫn :

Còn nếu cảm thấy lười cài đặt , lười Cr@ck hoặc ko am hiểu lắm thì các bạn tải link file chơi ngay này nhé, mình đã nén file mình cài đặt sẵn Diablo 2 tích hợp Patch Hell On Earth vào rồi, chỉ cần tải về giải nén ra kích vào file "Game" chơi luôn :

Demo cho ae 1 tấm Diablo II Hell On Earth mình vừa cài đặt nhé, khổ lắm, phải cài đặt chơi ngon nghẻ mới đăng lên cho Ae tải về, ko thì lại ăn gạch thì bỏ miẹ {sexy_girl}

Xem phần đính kèm 33234
ôi 2 năm rồi ko biết trong thời gian đó bạn chủ thớt đã tìm đc game chưa hay vẫn đang tìm vậy :))
Đây là tựa game tuổi thơ mà mình rất thích, mấy năm trước thì lên mạng tìm down về chơi dễ lắm mà khoảng 1 năm trở lại đây mình muốn chơi lại tìm mấy tháng nay ko được. Cài cả bản LOD xong thêm mod HOE vẫn ko chơi được :((. May quá hôm nay tìm được bài này. Cảm ơn bạn rất nhiều :))

Với mình thì đây là tựa game và bản mod nhiều kỷ niệm nhất, nhớ thời gian 15-16 năm trước ngày nào cũng trốn nhà ra tiệm game (chưa có internet nên ko gọi tiệm net được :)))) chơi.
Bản này đầu game chơi quả khí gas xanh quá bá luôn ! Lại còn bug được vàng bằng cách mua dao găm và wand của Tyris với giá khoảng 600 rồi bán lại được 3-4000, có bữa ngồi cả ngày ở tiệm game bug vàng full hết cả rương :)) sau này mới biết có phần mềm mod thích vàng, thích skill point bao nhiêu cũng có :))
Hoài niệm thực sự, 1 lần nữa cảm ơn bạn đã chia sẻ file game, chắc mình cũng phải burn ra đĩa hay gì đó để lưu trữ lại chứ ko sau này ko thể tìm lại được ~

Ah quên, bạn nào vào game bị lỗi DirectDraw ko chơi được là do độ phân giải màn hình cao quá nên game ko hỗ trợ được, game này từ thời Napoleon nên chỉ có độ phân giải 600x800 là maximum rồi ! Các bạn tạo shortcut ở ngoài desktop, click chuột phải vào shortcut, chọn properties, trong ô Target, thêm dấu cách và -w ở cuối của dòng target đó để game chạy ở chế độ cửa sổ là chơi được nhé ! Chỉnh lại độ phân giải màn hình xuống mức thấp nhất (hoặc 600x800) để cửa sổ game to hơn nhé ! Chứ ko là nó nhỏ xíu ko nhìn được gì :))), chỉnh lại độ phân giải thấp nhìn giao diện win lại hoài niệm ngày xưa quá :))))))