Yêu cầu Game - Cần tìm giúp bản Mod Diablo 2 ngày xưa ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Game Cần tìm giúp bản Mod Diablo 2 ngày xưa ạ?

QuangDoan

Gà con
Mình mô tả cho các cao nhân như sau, xin mong được giúp đỡ và hậu tạ ạ !

Bản mod này khá lâu rồi hồi cở 2003 2004 2005 :
- Lên cấp dc cộng 6 points và 2 skills
- Lấy cái Gương Ghép Đồ là phải vô cái khu Tristram ( chổ 5 cái cọc Ac1 ) cứu ông già Cain rồi lên gốc phải màn hình loot cái xác nó văng ra cái Gương
- Con Necromancer skill chưởng đầu tiên chưởng ra sóng Độc màu xanh lá cây rất mạnh
- Gamble đồ rất dể ra đồ xanh và đồ unique bán lại có lời nữa
Mình chỉ nhớ dc nhiêu đó, và rất mong được chơi lại, search nguyên google chả thấy đâu ! thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bản mod thì mình nghĩ khó còn ai giữ nữa, mình chỉ có bản ở bên dưới bạn xem nếu chơi được thì tải nhé :D

meebo

Rìu Vàng Đôi
Thử chơi bản mới nghe đồn đang thịnh là DIABLO II Median XL đi

QuangDoan

Gà con
Bản mod thì mình nghĩ khó còn ai giữ nữa, mình chỉ có bản ở bên dưới bạn xem nếu chơi được thì tải nhé :D
Mình nhớ nó tên là Diablo 2 hell on earh mà là bản đầu tiên, chứ k phải bản 2.0 như bây giờ. hic hic tìm mãi trên google không ra !

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn có thể cho mình link tổng hợp các mod ngày xưa để mình vào xem coi coi xực nhớ ra dc cái nào không ! thanks ạ

Ngay kết quả đầu tiên ở trong hình đó bạn :D Tổng hợp các mod.

QuangDoan

Gà con
À mình vẩn còn nhớ 1 chi tiết nhỏ nữa là cái Horadic Cube, cái hồm chứa đồ mang theo chỉ chím 1 ô duy nhất trong inventory !

1234560987

Rìu Vàng
Vậy thì chịu rồi, bản mod đó cũ quá rồi giờ chắc chả còn mấy người lưu lại nữa. Giờ chỉ có trông chờ vào vận may có người còn giữ bản mod đó trong máy, và điều quan trọng là bạn phải gặp đc ng đó {big_smile}

meebo

Rìu Vàng Đôi
Mình nhớ nó tên là Diablo 2 hell on earh mà là bản đầu tiên, chứ k phải bản 2.0 như bây giờ. hic hic tìm mãi trên google không ra !
Tìm mãi chỉ ra bản Hell on Earth 2 v2.9 beta hà :(

boyzandoi9x

Gà con
Up lên để chia sẻ cho mọi người thôi bạn :D
ok mình dự định tối nay về up lên mega hoặc GG Drive để share cho mọi người đây, trong tất cả các bản mod của D2 -LOD mình vẫn thích nhất là Hell On Earth mà. chơi nó từ những năm đầu thập niên 2000 có lẻ và cho đến giờ vẫn còn lưu lại ở trong máy và thậm chí mình còn lưu trữ burn vào đĩa DVD để nhằm giữ nó lại...

boyzandoi9x

Gà con
chủ thớt đúng là gặp may {big_smile}
Thật ra ngày trước mình cũng đã từng lâm vào hoàn cảnh như chủ thớt, muốn hỏi muốn tìm 1 game 1 file game mà ko được hồi đáp ưng ý cảm giác cũng khó chịu lắm, nên giờ có file thì share cho anh em cùng chơi thôi ! Mình cũng lớn tuổi rồi, nhưng vẫn thích chơi những game cổ xưa offline, Diablo 2 Hell On Earth luôn nằm trong tim mình ...😉😉😉

boyzandoi9x

Gà con
Mình xin share file Patch Hell On Earth ngày xưa cũng như trọn bộ DIABLO II Lord Of Destruction link down load GG Drive và link dự phòng , chúc Ae chơi game vui vẻ , tìm lại cảm giác xưa nhé !!!
Các link download các bạn cứ copy ở phần trích dẫn rồi dán lên trình duyệt mà tải về, ko Quảng cáo,ko rút gọn!

Patch Hell On Earth :

Diablo II LOD + Patch + Cr@ck Full ISO + Hướng dẫn :

Còn nếu cảm thấy lười cài đặt , lười Cr@ck hoặc ko am hiểu lắm thì các bạn tải link file chơi ngay này nhé, mình đã nén file mình cài đặt sẵn Diablo 2 tích hợp Patch Hell On Earth vào rồi, chỉ cần tải về giải nén ra kích vào file "Game" chơi luôn :

Demo cho ae 1 tấm Diablo II Hell On Earth mình vừa cài đặt nhé, khổ lắm, phải cài đặt chơi ngon nghẻ mới đăng lên cho Ae tải về, ko thì lại ăn gạch thì bỏ miẹ {sexy_girl}

boyzandoi9x

Gà con

Chơi Game có con Ring này bá đạo thật anh em à @@~ 155% Better Chance of Getting Magic Items... gắn con này vào rơi đồ nâu đồ xanh liên tọi, phê vc {beauty}{beauty}{ah}{ah}{smile}{smile}

Cùng lúc rơi 2 đồ xanh luôn, nhìn phê con mắt thật chứ anh em nhẩy {still_dreaming}{still_dreaming}{EMO_025}